ไปถอยมาแว้ววว

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย puppanote, 3 กันยายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. puppanote

puppanote Guest

0
    0
    0
    ด้วยความช่วยเหลือจากเพื่อนๆ ทุกคน
    1.น้องโอห์ม ช่วยดูรถให้
    2.น้องรินทร์ ให้ตังมาออกรถ
    3.พี่ชลิต เจ้าของเก่าที่ยอมขายให้
    4.ปุ๊ก ที่ลงทุนติดเครื่องเสียงให้ (คงเพราะทนฟังของเดิมม่ายไหว)
    5.ตาโอ้ค ช่วยไรไม่รู้อ่ะ
    ...
    ก้อถึงเวลามหามงคลฤกษ์ ในการออกรถ rover 623 gsi รุ่นยอดนิยมของชาว rover club เมื่อวันที่ 1กันยาที่ผ่านมานี้
    ข้อมูลโดยทั่วไป
    ยี่ห้อ/ รุ่น : rover 623 GSI
    สีตัวรถ : Caribbean Blue
    เครื่องยนต์ / ขนาด : H23A / 2300 cc.
    ระบบเชื้อเพลิง : เบนซิน 95 / Gas LPG ระบบหัวฉีด
    ...
    ยังไงก้อขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ
    นัดกันอีกเมื่อไรบอกด้วยนะ

2. oo

oo New Member Member

36
    0
    0
    เหงรูปแว้ว

ภายในสวยดีครับ

เจ๋ง อ่ะ

อิจฉา ๆ ๆ ๆ

อยากได้ หัวฉีดแก๊สบ้างอ่ะ

^_^

3. oakoak

oakoak New Member Member

165
    0
    0
    ถึงผมจะไม่ได้ช่วยไร แต่ผมก็ยืนดูเฉยๆนะ.... : )

วันก่อนเดินสวนกับน้องรินทร์ เห็นเดินคอตกๆ ดูหน้าหมองๆ ดำ ๆ เหมือนเพื่อนไม่ยอมใช้ตัง
    อีกวันไปคุยให้น้องโอมฟัง น้องโอมมีสะดุงเล็กน้อย (เอ๋...แล้วตูเซ็นค้ำคนแรกหรือเปล่า ว้า...)

......

4. oakoak

oakoak New Member Member

165
    0
    0
    อย่าลืมวันพุธ ไปร้านพี่เจมมี่ งานก็ไม่ได้ทำนิ..น้าโน๊ต
    แล้วเอาคู่มือรถมาให้ copy ด้วยนะ ของผมราคานี้เขาไม่แถมคู่มือให้

5. น้องปุ๋ม

น้องปุ๋ม New Member Moderator

367
    0
    0
    วันพุดพวกพี่ๆไปกานกี่โมงอะ ผมไปด้วยดิ ไม่มีคู่มือรถเหมือนกาน
    55

6. puppanote

puppanote New Member Member

28
    0
    0
    วันพุธนัดกันเหรอ

วันพุธทำโอทีเช้าอ่ะถ้าเสร็จแล้วจะตามไปร้านพี่เจมี่แระกาน
    แก็สหัวฉีดผมได้มาพร้อมรถเลยคับเจ้าของเดิมเขาติดมาให้แล้ว
    ก้อใช้ดีนะไม่จุกจิกดีคับ ถ้าสนใจเพิ่มเติมลองศึกษาดูที่เวป
    www.gasthai.com
    หรือสอบถามกะพี่เจมี่หรือน้องโอห์มดูได้คับ2คนนี้เขาติดมาก่อนนานแล้วคับ

7. S'

S' New Member Member

217
    1
    0
    เริ่ดเลยครับได้หัวฉีดมานี่ ไว้มีโอกาสขอลองนั่งหน่อยนะครับ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้