อยากรู้ครับ

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย mr.car, 23 พฤศจิกายน 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mr.car

mr.car New Member Member

116
    14
    0
    :eek: :eek: คืองี้นะครับผมอะสนใจพวกสอล้อมานานแล้วโดยเฉพาะพวกช็อปเปอร์ยิ่งถ้าเป็นพวกsteedด้วยเนี่ยอยู่ในใจผมเลยก็เลยอยากจะถามว่ามีwebไหนมั่งที่เขาคุยกันเรืองช็อปเปอร์โดยเฉพาะsteedขอบคุณครับ:cool: :cool:

2. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    ลองเซริทดูจาก google ก่อน ดิครับ ...:D :D :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้