อยากเห็น ห้องวิทยุ ของพี่ๆ RCT และ ของมูลนิธิต่างๆครับ เป็นไอเดีย จัดโต๊ะวิทยุ บ้าง

การสนทนาใน 'Rescue Club Thailand' เริ่มโดย waswas67, 18 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. waswas67

waswas67 New Member Member

13
    0
    0
    อยากเห็นครับ พี่ๆท่านใดพอมีรูป จะเป็นของ ตปท. ฯลฯ ก็ลงมาให้ชมกันหน่อยนะครับ

:D

2. E20MHG

E20MHG New Member Moderator

824
    2
    0
    ไปๆมาๆนะน้องวัด เด๋วจะค้นๆของเก่าให้ เด๋วนี้ไม่เหลือซักเครื่อง อดีตเคยรวย~~ เอิ๊กๆๆ :D:D:D

3. waswas67

13
    0
    0
    เอิ๊กกก

จะเอาไปใช้จัดห้องวิทยุ ในชมรมวิทยุ ที่โรงเรียนครับ

เดี๋ยวเรียบร้อยเมื่อไหร่ จะเปิดให้เข้าชมกัน อิอิ

อ้อ อยากสอบถามว่า

จะทำตู้ไม้อัดสำหรับใส่วิทยุ เหมือนกับคอนโซลหน้ารถยนต์ แต่จะทำแบบลอย แนะนำร้านได้ไหมครับ :)

4. YAI 007

YAI 007 Member Member

292
    0
    16
  5. E20MHG

E20MHG New Member Moderator

824
    2
    0
    จะบอกตรงๆว่าหาชั้นบางบนโต๊ะก็พอ ห้องชมรมน้องมีวิทยุซักกี่เครื่อง ไม่ต้องไปจับยังแร๊คให้ดูวุ่นวาย อดัตศูนย์ควบคุมข่ายจังหวัดหนึ่งเคยมีเพียงพาเวอร์ซัพพายกับไอซีสองเจ็ดห้าอย่างล่ะเครื่องเท่านั้นเอง เอาตังไปแต่งสายอากาศดีกว่าน้อง ...

6. waswas67

13
    0
    0
    โอ๊ย ไม่มีหรอกครับ RACK อยากได้ไอเดีย จัดสวยๆ อิอิ อย่างเช่นรูปแบบนาฬิกาที่ใช้กัน ฯลฯ ครับ :)

7. Ronin 01

Ronin 01 New Member Member

26
    0
    0
    -*-

8. rescue_Bangkok

rescue_Bangkok New Member Member

419
    0
    0
    อืม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้