แนะนำที่set boอีซุสุTFRหน่อยคร้าบ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย +ถ้าคุณแน่นอย่าแพ้ดีเซล+, 20 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    :Dพอดีผมอยากจะเซ็ทโบมาทันใดก้อเลยอยากหาร้านที่เค้าเซ็ทดีๆๆอ่ะคร้าบขอทราบราคาและของที่จะใส่ให้ผมด้วยนะคร้าบบผมอยู่บางแคอ่ะนะแต่ที่ไหนดีผมไปหมดอ่ะอย่าลืมรบกวนพี่ๆๆช่วยบอกด้วยนะคร้าบ:rolleyes:

1. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
    สนใจมั้ย..........ครับ

เบอร์โทร ด้านข้างครับ

2. Blue Dragon

Blue Dragon New Member Member

147
    0
    0
    ร้านสามดาวเฮดเดอร์&เทอร์โบ งานเนียนขอบอก จะเอาstepไหนงบประมาณเท่าไหร่ลองโทรไปปรึกษาได้ เบอร์โทรตามลายเซ็นเลยนะคับ
    หรือไม่จะโทรมาหาผมก็ได้นะคับ

3. miracle

miracle New Member Member

93
    0
    0
    อยากแนะนำอู่เล็กๆเด็กทำ
    อยากได้stepไหนราคาเท่าไรว่ามาคับ จัดให้ได้เลย
    อันไหนดีว่าดี อันไหนห่วยไม่ใส่ให้คับ
    ลองโทรมาคับคุยกันได้ดูงานกันก่อน 084-899-0240 TRUCK AUTO TECHNIC BY ปิ๊-ต๊ะ-โจ

4. WANT_E_D

WANT_E_D New Member Member

96
    0
    0
    เซ็ทโบเอาอู่เผื่อเซอร์วิสด้วยครับ++

ใส่มาใหม่ๆบางทีมันยังไม่ค่อยลงตัว ต้องกลับไปเช็คแแก้เล็กๆน้อยๆ

ดูไม่ไกลบ้านเกินไปด้วยครับ++

แรงเสต็ปแรกๆเตรียมไว้ 15000-20000 น่าจะจบครับ++

จริงๆมันแล้วแต่เงินในกระเป๋าครับ++

5. Blue Dragon

Blue Dragon New Member Member

147
    0
    0
    เห็นด้วย...ตามนั้นเลยคับ

6. NuTTyRaY

NuTTyRaY New Member Member

658
    13
    0
    มีร้านไหนอีก...

จัดมา...

7. มีอีกไหมคร้าบบบบบบบ

8. WuT_Van

WuT_Van New Member Member

247
    0
    0
    ที่อู่อาร์ท เทอร์โบคับ อยู่แถวบางแคด้วย ของก็จะจัดตามงบคับ Tel.086-616-8621

9. NuTTyRaY

NuTTyRaY New Member Member

658
    13
    0
    มาเรื่อย ๆ เลย...

10. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    มีอีกที่ก็ แถวดำเนินเลยคับ เพียบๆ มีให้เลือกอีกบาน ลองขับไปดูซักวันแล้วก็ถามราคาเค้ามาเลย

11. +โอ้RACING+

+โอ้RACING+ New Member VIP

1,280
    100
    0
    น้าแอบเฮดเดอร์เทอร์โบ......มหาชัย ปุ้ว สนั่นวั่นไหว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้