HBD ท่านฉายแสง (นัยโอ) 16 กค 2551 ค้าบบบบ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย OaTT_B14, 15 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. OaTT_B14

OaTT_B14 New Member Member

4,399
    692
    0
    มีความสุขมากๆนะเว้ย ไอ้พี่ชาย กระดอหอม อิอิ ยังไงก้อขอให้ผ่าน เรื่องเลวร้ายที่เป็นอยู่ไปได้เร็วๆนะเว้ย(รวม ทั้ง กรู ด้วย) อิอิ:D

ImpulseNaiO_HTT, SR-FA-DAM และ BumpBy ถูกใจสิ่งนี้
  2. พงศ์ธร

พงศ์ธร New Member Member

470
    300
    0
    มีความสุขมากๆคับ

ImpulseNaiO_HTT, OaTT_B14, SR-FA-DAM และ อีก 1 คน ถูกใจสิ่งนี้
  3. ImpulseNaiO_HTT

ImpulseNaiO_HTT New Member Member

2,136
    738
    0
    ขอบจัยเว่ย

แต่แหม ตั้งหัวกระทู้ ให้กรูดูดีกว่านี้หน่อยได้มั้ยเนี่ย

แหม เด๋วเค้าก็รู้กันทั้งคลับ แสรดดดด..

เอ่อ เว่ย เรื่องราวเลวร้าย อยากให้แม่งหมดไปในคืนนี้เนี่ยแหละ

วันเกิดกรู กรูอยากมีความสุขเว่ย

อยากมีความสุขสักที กรูเหนื่อยมามาก พอแล้ว...

nv1020 ถูกใจสิ่งนี้
  4. extrajeab

extrajeab New Member Lady Member

1,354
    511
    0
    Happy Birth Day

มีความสุขมากๆ ค่ะ

สุข ทุกข์ อยู่ที่ตัวเราจ้ะ

เป็นคนดีของสังคม

เป็นคนหล่อในคลับ

เป็นที่หนึ่งในใจ (ของใครหลายๆ คน)

เป็นแบบที่คุณเป็น

เป็นช่างซ่อม (ปรึกษาทางโทรศัพท์) รถ ให้เพื่อนๆ

เป็นตลาด (หาของเชียงกง) ให้สมาชิก

เป็นโน่นเป็นนี่ เป็นได้สารพัด

ยกเว้น (เป็นคนที่เธอไม่รัก)...

Happy ๆๆๆๆๆ มากๆ ค่ะ :p

nv1020, ImpulseNaiO_HTT, OaTT_B14 และ คนอื่นๆ 2 คน ถูกใจสิ่งนี้
  5. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    เอ้า สุขสันต์ วันเกิดเว๊ย

ผม บาง น้อง พี่

มี ความสุขมาก

อย่า เจ็บ อย่า จน นะ

อิ อิ อิ

ปล. เก็บ เอา ไว้ เยี่ยว บ้าง ก็ ได้

5 5 5+

nv1020 ถูกใจสิ่งนี้
  6. BumpBy

BumpBy Well-Known Member VIP

4,054
    807
    113
    HBD คร้าบ มีความสุขมากๆ นะคร้าบ :D

nv1020, ImpulseNaiO_HTT และ OaTT_B14 ถูกใจสิ่งนี้
  7. ImpulseNaiO_HTT

ImpulseNaiO_HTT New Member Member

2,136
    738
    0

ขอบคุณๆ ค้าบ...

ขอบคุณ ขอบจัย มากๆ นะจ๊ะ ...

แหม นานๆ พูดจากันดีๆ ซักที ฮ่าๆๆ

ใช่ จะสุข จะทุกข์ มันก็อยู่ที่ตัวเรานี่แหละ...

ขอบคุณนะครับ ท่านประธาน ผมบาง พี่โผม ที่เคารพ(เราคบ)

คืนนี้ล่ะคับ จะเยี่ยวๆ ให้หมดไส้ไปเลย

ขอบคุณคร้าบๆ แหม กิสเตอร์ แจ่มแจ๋วพี่บั๊ม

ไฮเทคจิงๆ ตาคนนี้ ...

8. onobee_13

onobee_13 New Member Member

725
    253
    0
    ดำดำดำดำดำด

ImpulseNaiO_HTT, OaTT_B14, SR-FA-DAM และ อีก 1 คน ถูกใจสิ่งนี้
  9. onobee_13

onobee_13 New Member Member

725
    253
    0
    มีความสุกมาก ๆ น่ะคับ

10. chi chi

chi chi Guest

0
    0
    0
    - - HBD 2 YOU"...NaiO" - - Happii Happii - -

... สุขสันต์วันเกิดน่ะอ้วน- -

พรุ่งนี้เค้าจะไปเที่ยวพะงันแล้ว

เค้าจะเที่ยว+เก็บความสุขมาเผื่อตัวน่ะ

ชีวิตเป็นของเราจะทำหั้ยมัน สุข หรือ เศร้า ก้อยู่ ที่ตัวเราเอง

11. NEXTWEEK

NEXTWEEK New Member Privilege

6,436
    996
    0
    [FLASH]http://www.gfes.tpc.edu.tw/board/abc-song/birthday.swf[/FLASH]

จัดปายยยย

PY PY PY PY PY DAY

ImpulseNaiO_HTT ถูกใจสิ่งนี้
  12. ImpulseNaiO_HTT

2,136
    738
    0
    เอ่อๆ พี่โอครับ น้องโอ งง

ว่าพี่โอ สื่ออะไร น่ะคับ :D :D :D

น้องโอ ขอบคุณ พี่โอ ค้าบบบบ...

ขอบคุณคับ

ขอบคุณค้าบ พี่กาน...

แต่ว่า ไม่ ปี้ เดย์ ได้มั้ยอ่ะค้าบ...

:D :D :D

13. NEXTWEEK

NEXTWEEK New Member Privilege

6,436
    996
    0
    เอาน่า ปี้ๆ ไปเหอะ
    :D:D:D

BumpBy ถูกใจสิ่งนี้
  14. jojo9

jojo9 New Member Member

3,936
    656
    0
    เดย์คุงเตรียมเป็นของขวัญ... :D:D:D

สุขสันต์วันเกิดเด้อออออ...
    คุณน้อง...
    :cool::cool::cool:

OaTT_B14 และ BumpBy ถูกใจสิ่งนี้
  15. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    ขอให้

- หล่อ ( รูป หล่อ )
    - รวย ( มีฐานะมั่นคง )
    - ใหญ่ ( หน้าที่การงาน ยิ่งใหญ่ )
    - ยาว ( อายุ ยืนยาว )
    - อึด ( จิตใจ แข็งแกร่ง ต่อสู้ อุปสรรค )
    - สุข ( สุขกาย สะบายใจ )

นะจ๊ะ น้อง โอ ของพี่ :D:D:D:D

ImpulseNaiO_HTT, OaTT_B14 และ BumpBy ถูกใจสิ่งนี้
  16. สายลมพเนจร

สายลมพเนจร New Member Member

66
    48
    0
    HBD ครับ
    มีความสุขมากๆครับ
    สมหวังในทุกๆสิ่ง
    ยิ่ง ยิ่งครับ

ImpulseNaiO_HTT, OaTT_B14 และ BumpBy ถูกใจสิ่งนี้
  17. Bell BU

Bell BU New Member Member

117
    36
    0
    เหมือนทุกครั้งเช่นเคย
    ถึงพี่จะไม่รู้จักผม ถึงผมจะไม่เคยเห็นพี่ตัวเป็นๆ แม้ว่าผมจะไม่เคยไปมิตติ้ง
    แต่... ผมก็เข้าเวปstทุกวัน และก็รักและศรัทธา NISSAN เหมือนกับพี่ ดังนั้น
    ขอให้พี่มีฟามสุขตลอดปีและตลอดไปนะคับบบบ

18. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    มีความสุขมากๆนะน้อง อย่าเจ็บ อย่าจน เรื่องเครียดดดดดก้อขอให้ผ่านไปได้ด้วยดี

มีคายพาดพิงเค้าอีกแระ

nv1020, ImpulseNaiO_HTT, OaTT_B14 และ อีก 1 คน ถูกใจสิ่งนี้
  19. NinjaB11!

NinjaB11! Well-Known Member VIP

2,144
    424
    83
    HBD มีความสุขเยอะๆนะ สุกกันทั้งวัน ทุกคืนเลย...:D:D:D:D

nv1020, ImpulseNaiO_HTT, OaTT_B14 และ คนอื่นๆ 2 คน ถูกใจสิ่งนี้
  20. sunnyonly069

sunnyonly069 Well-Known Member Member

3,964
    651
    113
    HAPPY BIRTH DAY คร๊าบบบบบบบบ

สุขทุกข์ เกิดจากตัวเราทั้งสิ้นคร๊าบบบ มีความสุขมาก มายก่ายกอง น๊า......

OaTT_B14 และ SR-FA-DAM ถูกใจสิ่งนี้
  21. ImpulseNaiO_HTT

2,136
    738
    0
    กัวติดใจ ง้าบ...

จิงมั้ย เดย์ตุง..

ขอบคุณคร้าบ พี่โจ้...

ขอบคุณๆ คร้าบ พรี่ตริ่ง ของ นู๋

จะสนองให้นะจ๊ะ

ขอบคุณนะคร้าบ...

ขอบคุณนะคร้าบ ... ด้วยความยินดีที่สุด

สำหรับ Nissan User

ขอบคุณๆ นะค้าบ คุนพี่ ...

เรื่องร้ายๆ มันก็ต้องผ่านไปได้ด้วยดี นั่นแหละ..

แต่ไม่รู้ว่าเมื่อไหร่ เห้ออออ..

22. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    คนเกิดเดือนนี้ หน้าตาดี มีพวงสวรรค์ คร้าบบบ

สุขสันต์ วันเกิด น่ะ น้องชาย
    มีความสุข สมหวัง ทุก ๆ อย่าง ค้าบบ :D

23. ImpulseNaiO_HTT

2,136
    738
    0
    ขอบคุน ๆ นะค้าบ เช่นกันๆ ค้าบ...

ขอบคุนนะคร้าบ...

สุข ทุกข์ เกิดจากตัวเราจริงๆ ค้าบ

24. อาบัง

อาบัง New Member Member

699
    448
    0
    สุขสันต์วันเกิดครับ
    ได้ในทุกสิ่งที่หวังนะครับ
    สุขภาพแข็งแรงนะคร้าบ

nv1020, ImpulseNaiO_HTT, OaTT_B14 และ อีก 1 คน ถูกใจสิ่งนี้
  25. ImpulseNaiO_HTT

2,136
    738
    0
    ขอบคุณคร้าบ พี่เด่น...

26. suchanon_t

suchanon_t New Member Member

862
    470
    0
    Happy Birth Day

ขอให้มีความสุขมากๆ คาบบบบบบบบบบบบบบบบ

OaTT_B14 และ SR-FA-DAM ถูกใจสิ่งนี้
  27. Toonjung4

Toonjung4 New Member Member

3,565
    662
    0
    รักนะจุ๊บๆ HBD นะจ๊า

nv1020, BumpBy, ImpulseNaiO_HTT และ คนอื่นๆ 2 คน ถูกใจสิ่งนี้
  28. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    ไม่รู้จะอวยพรยังไงหว่ะ

มีความสุขมากๆ สุขภาพแข็งแรง มีตังค์ใช้
    ไม่เจ็บ ไม่ไข้ ไม่งานเข้า

รักนะ จุ๊บๆ

nv1020, OaTT_B14 และ BumpBy ถูกใจสิ่งนี้
  29. deejang

deejang New Member Member

563
    259
    0
    มีความสุขมากๆๆนะคนหล่ออ

30. oopz!136

oopz!136 New Member Member

870
    33
    0
    สุขสันต์วันเกิดครับพี่โอ ขอให้มีความสุขมากๆ การงานเงินทองไหลมาเทมา โชคดีครับ
    ขอบคุณสำหรับคำปรึกษาต่างๆในmsn

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้