ฮาๆ ขำขำ..........

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย yy_u12, 25 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D:D:D:D:D:D
    เหตุผลที่ไม่อยากไปบ้านคนรวย
    Copy มานะ

เพื่อน : นายจะดื่มอะไร น้ำผลไม้ โซดา ชา โกโก้ ช็อคโกแลตหรือกาแฟ?

ป๋ม : ขอชาแล้วกัน

เพื่อน : เอาซีลอน หรือชาสมุนไพร หรือเอาบุช

ผสมน้ำผึ้งดีมั้ยหรือเอาชาเย็น หรือชาเขียว

ป๋ม : เอาซีลอน

เพื่อน : เอาแบบไหนเหรอ ใส่นมหรือไม่ใส่

ป๋ม : ใส่นมด้วยแล้วกัน

เพื่อน : เอานมแพะ นมอูฐ หรือนมวัว

ป๋ม : นมวัวดีกว่า

เพื่อน : เอานมจากวัวฟรีซแลนด์หรือวัวแอฟริกาเน่?

ป๋ม : เอ่อ... ไม่ต้องใส่นมก็ได้

เพื่อน : อยากได้หวานแบบไหนล่ะ ใส่น้ำตาลหรือว่าน้ำผึ้ง?

ป๋ม : น้ำตาลดีกว่า

เพื่อน : น้ำตาลบีทหรือน้ำตาลอ้อย?
    ป๋ม : น้ำตาลอ้อย

เพื่อน : เอาแบบขาว หรือแดง หรือว่าเหลือง?

ป๋ม : ... นายลืมเรื่องชานี่ซะเถอะ ขอน้ำสักแก้วก็พอว่ะ

เพื่อน : จะเอาน้ำแร่หรือน้ำกลั่น?

ป๋ม : น้ำแร่

เพื่อน : เอาแต่งรสด้วยมั้ย? หรือว่าไม่?

ป๋ม : หิวน้ำจะตายอยู่แล้วคร้าบบ !!!!!!

เพื่อน : ?

เพื่อน : แล้วจะใส่แก้วทรงไหนดีล่ะ แก้วใส ขุ่น / ทรงยุโรปทรงไทย หรือ ทรงแขกดี

ป๋ม : เอ่อ...ที่มัน ใส่น้ำแล้วไม่รั่วก็ได้นะจะดีมากถ้ามีน้ำแข็งด้วย

เพื่อน : อ่า เอาน้ำแข็งแบบไหนดี ทุบละเอียดหรือก้อนกลม (ยูนิค)

ป๋ม : กลมๆละกัน

เพื่อน : เอาแบบใหญ่ๆ หรือ เล็กๆดีล่ะ

ป๋ม : เอาว่าใส่น้ำแล้วมันเย็นอ่ะ

เพื่อน : จานรองแก้วล่ะ เอาเป็นไม้ หรือ สแตนเลสดี

ป๋ม : สแตนเลสเนอะ

เพื่อน : กลมๆ หรือ สี่เหลี่ยม

ป๋ม : เดี๋ยวกูไปแดกน้ำที่บ้าน เดี๋ยวมา !!.... :mad::mad::mad::mad:

เพื่อน : !!!!!! :eek:

อิอิ

2. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D:D:D:D:D
    ?Ըմ???? ????·?????ط?Ԩ?ԧ? ???
    ?ѹ???ѧ? ?Ҵ١ѹ?ա???

????Ƿ???ʹ?????º????????繤??ç???ҧ?索Ҵ
    ???ѧ???Թ?ҧ????ͧ?˭?

??͹?Թ?ҧ??ô????????йӺҧ???ҧ????ǡѺ
    ?ԸվԨ?óҪ??˹???????????è??觧ҹ????
    ??ҵ?ͧ?繵?????йӵ??仹?? ???
    ??ͧ?繼???·?? ' ??????'
    ??????????” ??е?ͧ??˹???????ѧ?????? '????ط?? '
    ????Ǩ??Ӥ??йӵԴ????

?ͧ?????͹?????
    ??????Թ?ҧ??Ѻ??ҹ???͢??????ô???¾?????Ѻ?ҹ?觧ҹ

'????˹پ?????? ????????????????йӢͧ??????º???Ǥ??'

'???? ?͹Ҥ??ͧ˹??繤??????????

?????????????͡???????ѹ??ش???¡ѹ ?ѹ˹??
    ?????????˹ٴ??ҡ????͡?ǡ???

?֧?????ռ??˭ԧ˹?ҵ?????? ?ҡ????ǹ?? ???????????????????'

??ôҡ?????????繴???

?ҡ??? ???ͧ?ҡ???????ǡѹ?֡?˹??? ???ǽ??????????˹ѡ
    ????µѴ?Թ㨾ѡ??ҧ?׹??? ?ç??? ???ѧ?йӴ??????
    ????????ͧ??????Թ????ҡ?Թ?
    ??Ҥ??????ͧ?????ѹ?дա???

'??????褹??????????????????'

?繤??駷???ͧ?????ôҡ?????????繴??? ?????????????硹???

????㹷???ش?????? ˹١????????Һ???ط??!?

'˹? ????????ҧ?è????????ѧ????ط??????? ??ôҶ?????ǻ????

'?? ??觹?鹢ͧ???????ҡ??¤?? ?ѧ???????㹶ا???ʵԡ???º???????ǹФД

:cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool:

3. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    อะๆๆๆๆ.............น่ากัวๆ

4. NAT U11

NAT U11 New Member VIP

2,028
    13
    0
    งั้นผมก็ยังบริสุทธิ์อยู่อะดิเนี่ย....อิอิ:D:D:D

5. blue90

blue90 New Member Member

1,251
    2
    0
  6. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
  7. Noom Condo

Noom Condo New Member Member

1,353
    3
    0
    เออ ขำดีเหมือนกัน 55

8. jaeb

jaeb New Member Member

2,625
    5
    0
  9. yy_u12

18,827
    95
    48
    :D โถ......... ยังมีหน้ามาพูดอีกนะ........

อิอิ
    :D

แก้ไขล่าสุด: 27 กรกฎาคม 2008
  10. e5011

e5011 New Member Member

370
    0
    0
  11. YOYO BB U12

YOYO BB U12 New Member Privilege

762
    2
    0
    อิอิอิ

12. Non@Nymph

Non@Nymph New Member VIP

4,624
    24
    0
    อิอิอิอิ

13. NAT U11

2,028
    13
    0

:D:D ก็มันเรื่องจิงนี่คับพี่....อิอิ....:D:D

14. OATH

OATH New Member Privilege

1,605
    4
    0
    ฮาาาาาาดี ชอบๆๆๆๆ

15. yy_u12

18,827
    95
    48

:cool: โถ ..... ไอ้ห่อ Plastic ของป้า natty น่ะ
    มันแตก มันขาด ตั้งแต่ก่อนน้องลาดพร้าวลูกตะกั่วอีก

ฮา........ ตั้งแต่รถไฟระเบิดที่โรงบาลแล้ว
    ด้วยซ้ำมั๊ง....... ยังมีหน้ามาพูดอีก..........

:cool::D

16. Boong

Boong New Member Privilege

4,015
    9
    0
    ปวดไส้..................ฮาดี

17. marko555

marko555 New Member Privilege

3,491
    10
    0
    อืม

18. jaeb

2,625
    5
    0
    เล่าบ้าง...ไม่รู้ฮาป่าว :D:D
    หญิงไฮโซคนหนึ่งไม่สบายปวดตามตัว อ่อนเพลียมากอาการไม่ค่อยดีเธอจึงไปหาหมอ
    หญิงไฮโซ: ดิฉันรู้สึกไม่ค่อยดีค่ะ
    หมอ: อาการเป็นยังไงบ้างครับ
    หญิงไฮโซ: ไม่รู้เป็นอะไรดิฉันไม่มีแรง แล้วก็ปวดตามเนื้อตามตัวไปหมดเลยค่ะ
    หมอ: งั้นผมขอวัดไข้ก่อนแล้วกันครับ อ่ะอ้าปากครับ
    หญิงไฮโซ: ฉันอ้าไม่ไหวหรอกค่ะหมอ........ปากฉันก็เจ็บ
    หมอ: อ่ะงั้นยกแขนก็ได้ครับ วัดที่รักแร้ก็แล้วกันครับ
    หญิงไฮโซ: แขนฉันก็ยกไม่ไหวอ่ะค่ะหมอ มันปวดไปทั้งตัวค่ะ
    หมอ: อ้าว.......แล้วผมจะวัดไข้ยังไงล่ะเนี่ยครับ
    หญิงไฮโซ: ก็ยังพอมีอยู่ที่นึงค่ะที่น่าจะวัดไข้ได้
    หมอ: ตรงไหนล่ะครับ
    หญิงไฮโซ: เอ่อ........คือ ตูดค่ะ
    หมอ: ครับๆ...งั้นก็ถอดกางเกงแล้วขึ้นเตียงเลยครับ
    หญิงไฮโซ: เอ่อ....หมอช่วยปิดไฟหน่อยได้มั้ยค่ะ คือฉันอายน่ะค่ะ
    หมอ: ครับได้ครับ
    หญิงไฉโซ: หมอค่ะ......หมอค่ะ
    หมอ: อะไรอีกหล่ะครับ :mad:
    หญิงไฮโซ: คือว่า.....เอ่อ......นั่นไม่ใช่ตูดค่ะ
    หมอ: อ๋อ...นี่ก็ไม่ใช่ปรอทเหมือนกันครับ :D:D

19. yy_u12

18,827
    95
    48
    :D อิอิ มันคือเข็มฉีดยา ของหมอ แหงม............. กร๊ากกกกกกกกก :D

20. YOYO BB U12

YOYO BB U12 New Member Privilege

762
    2
    0
    มันคือ ยาแท่งคารูหลับ คับ อิอิอิ

21. jaeb

2,625
    5
    0
  22. NAT U11

2,028
    13
    0

:eek::eek:มันมีเหตุการณ์แบบนั้นตั้งแต่เมื่อไหรเนี่ย....แหะ แหะ....:eek::eek::p:p

23. OATH

OATH New Member Privilege

1,605
    4
    0
    มันคือไร.... อ่า พี่ เจียบ ผมมะรู้เรื่อง อิอิ

24. yy_u12

18,827
    95
    48
    :D อ๋อ................
    ต้องการพยาน
    หลักฐาน
    และสิ่งแวดล้อมอ้างอิง

ใช่ป่ะ...........

งั้นเดี๋ยวววววววววว จัดให้..............:D

25. NAT U11

2,028
    13
    0
    :eek::eek: ไม่เป็นไรคับพี่....ผมจำได้แล้วครับ........แหะ แหะ...:eek::eek:

26. j-a-c-k-e-t

j-a-c-k-e-t New Member Member

1,675
    5
    0
  27. yy_u12

18,827
    95
    48
    :D อิอิ
    ไม่เป็นไรครับ
    เดี๋ยวจัดให้........

28. bbwhite

bbwhite New Member Privilege

1,272
    5
    0

รอดู รอชม ครับพี่,,,,,,,,จัดเลยครับพี่,,,,,,,,,,,:D

29. yy_u12

18,827
    95
    48
    :D อิอิ
    ผมว่า ต้องมีการผูกคอตาย หรือไม่ก็อาย
    แทรกแผ่นดินหนีกันบ้าง แหงๆ ครับงานนี้.......

อิอิ

30. YOYO BB U12

762
    2
    0
    เรื่องหลักฐานนั้นผมมีนะคับ สองมิตติ้ง สองคน ไม่ซ้ำกันด้วยอ่า อิอิอิอิ เมิงตายยยยยย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้