มีท่าน ใดใช้เครื่อง 4age แล้วเติม น้ำมัน แก๊สโซฮอล มั่ง

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย ป้อ, 15 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ป้อ

ป้อ New Member Member

75
    3
    0
    สวัสดีครับ พี่น้อง ชาวเคอี ทุกคน

ผมอยากทรายว่า มีท่าน ใดใช้เครื่อง 4age แล้วเติม น้ำมัน แก๊สโซฮอล 91 หรือ 95 มั่งครับ ถ้ามีรบกวน ช่วยลง รายละเอียดการใช้และประสบการณ์ ...ขอบคุณมากครับ .. ป้อ

2. DEVILMAN

DEVILMAN New Member Moderator

585
    84
    0
    มีแต่ SR20 ใช้น้ำมันแก๊สโซฮอล์ครับ อืดมากครับแถมหมดไวต่างหาก

3. toey_xjr

toey_xjr New Member Member

77
    0
    0
    ผมใช้แก๊สโซฮอล95 ครับ เครื่อง 4age ไม่มีปัญหาครับแต่หมดเร็วกว่า 95 นิดนึงครับ

4. ป้อ

ป้อ New Member Member

75
    3
    0
    ขอบคุญมากครับ คือผมอาจจะใช้ น้ำมันแก๊สโซฮอล 95 แทน 95 ธรรมดา คือรัฐบาล เค้าจะลดราคาน้ำมันแก๊สโซฮฮล ลง อีก3 บาทกว่า น่าสนใจครับ / ขอบคุณครับทุกท่านที่มาตอบกระทู้

5. rca

rca New Member Member

184
    2
    0
    ใช่ แก๊สโซฮฮล 91 ครับเติมที่ละน้อยๆ เดียว หายหมด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้