b14 โฉมพระอาทิตย์ ขนาด adapter ท่อน้ำสำหรับใส่เซนเซอร์เกจ water temp ?

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป, 9 สิงหาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    b14 โฉมพระอาทิตย์ adapter ท่อน้ำ สำหรับใส่เซนเซอร์เกจ water temp มันมีขนาดกี่มิล อ่ะคับ

ขอบคุณมากคับ

1. abadahey

abadahey Active Member Moderator

2,753
    16
    38
    เครื่องอะไร ครับ
    ถ้า GA จำไม่ผิดน่าจะ 28 มิล นะครับ
    SR 32 ป่าวหว่า ไม่แน่ใจครับ

เครื่อง GA อ่ะคับ เครื่องเดิมเลยคับ ขนาดท่อน้ำเท่าไหร่เหรอครับ เดี๋ยวผมจาสั่งมากลัวสั่งไม่ถูก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้