ขอรหัสสีเทาตัว 1.8 si หน่อยครับ ไม่ก็เทา type R ก็ได้ครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย skillless, 14 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. skillless

skillless New Member Member

2
    0
    0
    ขอรหัสสีเทาตัว 1.8 si หน่อยครับ ไม่ก็เทา type R ก็ได้ครับ:)

กลังจาเอารถไปทำสีอ่ะครับ รบกวนที(รู้ทีครับนะครับ ขอบคุณครับ

2. pop96

pop96 New Member Member

825
    68
    0
    อ้างจากกระทู้ของโบ๊ท

ใครอยากได้สีเทียบ สีเทา Si ติดต่อมาได้คับ

--------------------------------------------------------------------------------

พอดีผมเอากันชนไปเจาะมาคับ เลยมีชิ้นส่วนให้เทียบสี มี 3 อันคับ
    ใครอยากได้เอาไปเทียบ ติดต่อได้คับ

089-880-9919 โบ๊ทคับ

ปล. กรุณามาแถวพระราม 3 นะคับ ผมไม่อยากมีค่าใช้จ่าย อิอิ

ลองคุยดูนะครับ เจ้าของรถใจดี

3. NUS.EK

NUS.EK New Member Member

176
    27
    0
    ตามนี้ครับ......

NH 615 M ครับผมเพิ่งไปทำมาทั้งคันเมื่อต้นปีครับ .....เนียนๆ อ้อ สีตรา นกแก้ว นะครับ ยี่ห้ออื่น ไม่รู้เหมือนหรือเปล่า.....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้