อยากทราบการสั่งซื้อรถ Celica ครับ

การสนทนาใน 'Celica Club' เริ่มโดย Coleone, 22 เมษายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Coleone

Coleone New Member Member

2
    0
    0
    คือผมไม่รู้เรื่องรถเลย แต่อยากทราบว่าถ้าจะสั่งซื้อ Celica Gen7(มือ1) สามารถไปสั่งได้ที่ 0 toyota ได้เลยรึป่าวครับ ??

แล้วอยากทราบราคา Celica GEN7 มือ1 ด้วยครับว่าราคาเท่าไร เห็นราคามือ2 ก็ปาไปล้านแหล่ะ :eek:

ปล.ช่วยแนะนำด้วยนะครับ อาจดูเป็นคำถามที่ไม่น่าจะถาม แต่ผมไม่รู้จิงๆ :)

2. Aey Celica

Aey Celica New Member Member

94
    0
    0
    Celica Gen7 ไม่สามารถทำการสั่งซื้อได้แล้วนะครับ เพราะที่ญี่ปุ่นเค้าเลิกผลิตและปิด line Celica ไปนานแล้ว ถ้าราคามือ 1 อยู่ที่ราวๆ 2.2 ล้านนะครับ ถ้ายังไงตอนนี้อยากได้ ลองหามือสองสภพดีๆแทนละกันครับ

3. Coleone

Coleone New Member Member

2
    0
    0
    ขอบคุณที่บอกมานะครับ งี้ Celica ก็หยุดที่ GEN7 แล้วอ่าสิครับ T_T

4. AMPM

AMPM New Member Moderator

252
    1
    0
    เคยได้ยินมาว่า Celica ตัวสุดท้ายจะจบที่ Gen 7
    แต่ ก็ได้ข่าวมาอีกกระแส บอกว่าจะมี Gen 8 มาต่อ .

ตอนนี้เลย งง ครับ ไม่รู้ว่าอันไหนข่าวกรอง :)

5. ผมมีสีขาวอยู่อ่ะครับ 1.05ล้านครับ

6. ผู้ชม

ผู้ชม Guest

0
    0
    0
    ทำไมผมยังเห้นราคาจาเว็บ ของ toyota thailand อยู่เลยครับ gen 7 ราคาอยู่ที่ 2.4M เกรียร์ธรรมดา และ2.5M auto

7. Padungpong

Padungpong New Member Member

59
    1
    0
    มีทะเบียนมั๊ยครับ สนใจครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้