ถามพี่ๆตากลมติดอินเตอร์หลอกจะมีปัญหาอะไรเปล่าครับ

การสนทนาใน 'Celica Club' เริ่มโดย hilo, 3 มิถุนายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. hilo

hilo Guest

0
    0
    0
    ตากลม95ติดอินเตอร์หลอกจะมีปัญหาอะไรเปล่าครับ (ขอบคุณครับ)

2. Nath

Nath New Member Member

43
    0
    0
    ก็คงจะบังลมไปนิดหน่อย

ตอนนี้มีแผง อินเตอร์ ของ GT-4 แท้ ขายถูกๆ พันเดียว สภาพดีมาก PM มา

3. hilo

hilo Guest

0
    0
    0
    รูป

ขอดูรูป เบอร์ด้วยครับ ขอบคุณครับ

4. Nath

Nath New Member Member

43
    0
    0
    มีคนมาเอาไปแล้วครับ

5. kook_celica

kook_celica New Member Member

7
    0
    0
    จะติดหลอกไปทำมัยอะคับ เอาเงินไปแต่งอย่างอื่นไม่ดีกว่าหรือคับ celica ยังมีของแต่งอื่นอีกตั้งเยอะนะคับ ติดineterไปรถก็ไม่ได้แรงขึ้นนะคับ

6. Celica 3SG(T)E

Celica 3SG(T)E Guest

0
    0
    0
    คนหนึ่งที่เล่น ขับน้องก้า เหมือนกัน

อันดับแรก เลยน้องต้องเสียตังค์ แน่นอน
    อันดับสอง ผมว่าถ้าคนอื่นเค้ารู้ว่าห้อยหลอกจะอ้ายเค้านะ
    อันดับสาม เครื่องร้อนเปล่าๆบังหม้อน้ำ

7. aphro-dite

aphro-dite New Member Member

7
    0
    0
    อย่าติดเลยครับมันมีอะไรที่ทำแล้วมีประโยชน์กว่านี้นะคับ:

8. pppl

pppl Guest

0
    0
    0
    ไม่ต้องติดหรอก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้