ใครพอจะทราบ เบอร์ของผ้าเบรกบ้างครับ

การสนทนาใน 'Celica Club' เริ่มโดย Bank_Zaa, 4 กันยายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Bank_Zaa

Bank_Zaa New Member Member

5
    0
    0
    ของGT4 4POTอ่าครับ อยากได้เบอร์ของเบ็นดิด อ่าครับ ผ้าเบรกหน้าครับ

ใครทราบ บอกด้วยนะครับ ขอบคุงครับ

2. AMPM

AMPM New Member Moderator

252
    1
    0
    เบอร์อะไรจำไม่ได้อ่ะครับ แต่ของ CELICA GT-4 ใช้ตัวเดียวกับ Supra JZ 80 ครับ :)

3. TWINCHARGER

TWINCHARGER New Member Member

2
    0
    0
    ราคาประมาณเท่าไรอะคับ แล้วก็ไปหาซื้อได้ที่ไหนบ้าง ขอบคุณครับ

4. AMPM

AMPM New Member Moderator

252
    1
    0
    ราคาแล้วแต่ยี่ห้อและรุ่นครับ เพราะว่าผ้าเบรคมีหลาย Grade ครับ

ราคาที่รู้คือ ENDLESS รุ่น CCM ซื้อที่ ก เจริญ ครับ อยู่ชั้นใต้ดิน Secon Square

ราคาโดยประมาณ
    คู่หน้า 6800
    คู่หลัง 6500 ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้