ใครพอมีข้อมมูลตัวนี้บ้างผมจะเอาเข้ามาจะคุ้มใหม ราคาสูงพอตัวจากญี่ปุ่น...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Panya Tarluang, 11 ตุลาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Panya Tarluang

Panya Tarluang Guest

0
    0
    0
    ใครพอมีข้อมมูลตัวนี้บ้างผมจะเอาเข้ามาจะคุ้มใหม ราคาสูงพอตัวจากญี่ปุ่น วิ่งมาน้อยแยกทั้งคันมา (ผมไม่รู้ราคาอะไหล่รุ่นนี่แนะนำด้วยครับ)จะเอามาเฉลี่ยนคุ้มใหม หรือใครจะรับซื้อมาจำหน่ายต่อลองเสนอมานะครับเพราะผมไม่ทราบราคาในบ้านเรา

2. สนใจคับ ถ้าได้ราคารบกวนทักเเชตคับ

3. Aek Suriya

Aek Suriya Guest

0
    0
    0
  4. ถ้าเอาตัดศอก ราคาประมาณเท่าไร คับ

5. ผมอยากได้แก้มซ้ายพอดี
    ไฟมุมก็เอา

6. ลองปรึกษาพี่คนนี้ดู บั๊บเบิ้ล บี

7. ^^ ผมมีซันรูฟตัวนี้นะ ใครจะเอาบอก

8. ทั้งคัน เท่าไร

9. ความเห็นส่วนตัวนะคับ
    แยกอะไหล่มาคุ้มหรือไม่ต้องลองดูคับ อะไหล่บางตัวเทียบใช้ตัวในไทยได้ เอามาเท่าที่ใช้และหายากในไทยจะคุ้มค่ากว่า เจอค่าขนส่งไปหงายเลยคับถ้าไม่เปนเชียงกงเอง อีกอย่างไม่ใช่ตัวท็อปด้วย หลักๆเลยคับ

10. เท่าไรเสนอมาหน่อยพี่

11. Reed Boonnao

Reed Boonnao Guest

0
    0
    0
    ถ้ารักก็เอามาปั้นขับกัลล

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้