ใครพอจะมีไมล์ไฟฟ้าบ้างครับขอพิกัดหน่อยครับขอบคุณครับ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย ฉลองชัย แสนวิชา, 18 ตุลาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    ใครพอจะมีไมล์ไฟฟ้าบ้างครับขอพิกัดหน่อยครับขอบคุณครับ

1. อยากใด้เลย

2. เเรร์ไอเทม

3. ไมล์เป็นอะไรครับ

4. จะใส่หรือว่าของเดิมเสียครับ

5. จะใส่ครับ

6. พอดีเปลี่ยนเครื่อง

7. เรือนไมล์พอหาได้แต่กล่องคถมฟายากมากครับ

8. เรือนไมล์ผมมีแต่ไม่มีกล่อง

9. Song Kiat

Song Kiat Guest

0
    0
    0
  10. จัดอันนี้เลยครับสวยดี..s2000..

11. Ling Nava

Ling Nava Guest

0
    0
    0
    ผมมีไมล์หัวฉีด b20a 88

12. เปลี่ยนเครื่อง ต้องการไมล์ความเร็วเปนไฟฟ้าใช่ป่าวคับ ถ้าใช่เอาของพวกแอคคอร์ดมาแปลงใส่ได้คับถอดกรอบเอาแต่ตัวความเร็วไฟฟ้ามายัดลงเบ้าเดิมแล้วให้ช่างวายสายไฟต่อความเร็วจะขึ้นปกติเลยคับ

13. Kuhan Hunter

Kuhan Hunter Guest

0
    0
    0
    Torque Jiva Torque Kumaran

14. มีเรือนไมล์ อีกตัว แต่ไม่มีกล่องควบคุม เลยเก็บไว้เป็นอะไหล่แทนครับ (ตอนหลังเหนว่าต้องการไมล์ไฟฟ้า ไม่ใช่ไมลดิจิตอล โธ่ถัง ไปแอบขุดมา 555)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้