ตามหาแกนเพาร์เครื่องF22B ขอราราไม่แพงนะครับ ถ้าได้1คู่ยิ่งดีเลยครับ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย วันชัย ขวัญอยู่, 29 ตุลาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    ตามหาแกนเพาร์เครื่องF22B
    ขอราราไม่แพงนะครับ
    ถ้าได้1คู่ยิ่งดีเลยครับ

1. มีๆคับ ออโต

2. เท่าไรครับ

3. คู่ละ2000คับ ใส่ตาเพชร

4. ตาเพชรลงเครื่องf22bเปล่าครับ

5. ตัดต่อมาเปล่าครับ

6. เปล่าๆคับ นี้พูดถึงเพลาขับใช่ไหมคับ

7. ของผมมันตัดต่อมาครับ

8. มันเลยขาด

9. ยังไงกอต้องตัดคับ ถ้าความยาวมันไม่ได้กัน

10. ปี88กับตาเพชรใช้ด้วยกันไม่ได้หรอครับ

11. ของผมมี. ตัดต่อใส่เครื่องd16ครับ

12. ปมไม่อยากเอาไปตัดต่อครับ

13. ผมไม่อยากเอาไปตัดต่อครัย

14. ไม่แน่ใจคับ ว่าความยาวมันจะได้กันไหม

15. ลดได้อีกเปล่าครับ

16. ขอราคานี้ก่อนคับ

17. งันผมขอดูเจ้าอื่นก่อนนะครับ
    งบผมไม่พอครับ

18. ขอบคุณม่กครับ

คร้าบๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้