น้ำยาเคลือบเงา ขณะล้างรถ ++++++++++

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Forward mail, 15 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Forward mail

Forward mail Guest

0
    0
    0
    ตอนนี้ น้ำยาเคลือบเงารถแบบสเปรย์ใส่ขณะล้างรถ ยี่ห้อไหนประทับใจสมาชิก rcweb ที่สุดครับ

2. เคยเห็น และเคยใช้แต่แบบสเปรย์หลังล้างรถแล้วน่ะครับ
    ถ้าระหว่างล้างเลยนี่ไม่เคยเห็นอ่ะ

3. Rush_OverSize

Rush_OverSize Member Moderator

413
    12
    18
    อีเกิลวัน..เงาดี..ไม่เหนื่อยด้วย:D:D

4. TT_GOVERNMENT

TT_GOVERNMENT New Member Member

809
    27
    0
    ใช้ ของ Turtle wax ครับ

ใช้แล้วรุ้สึกเงานิดๆ คราวหลังต้องลองของ

อีเกิลวัน. ดูบ้างไม่รู้จะเงากว่ารึ ปล่าวววว

5. jade1985

jade1985 New Member Member

33
    1
    0
    มีของแมกไกว์อยู่ขวดนึงใช้ไปสองครั้งเอง

มันเงาสู้ลงแวกซ์จริงๆไม่ได้อ่ะครับ

6. coke@city-z

coke@city-z Member VIP

127
    6
    18
    เคยไปเคลือบเงา ที่ แมกไกว์ เริ่มต้นที่ 350 บาท ลองเคลือบดู ผมว่าดีนะเงาดี ชอบๆๆ.....หุหุ

7. new_soi_tait

new_soi_tait New Member Member

544
    4
    0
    เห็นเค้าว่าแมกไกว์ ก็โอน่ะคับ

8. ถ้าเป็นของ carlac68 อันนั้นมันแพร่บเลยอ่ะ อึ๋ยยยย

9. ITT_ITT

ITT_ITT New Member Member

728
    13
    0
    :Dราคานี้รวมล้างด้วยป่ะครับ แล้วมีสาขาที่ไหนบ้างครับ:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้