มาสด้าโครโนส 5 ประตูโช๊คฝากระโปรงหลังค้ำไม่อยู่คับ ช่วยที

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย speedmaxy, 14 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. speedmaxy

speedmaxy New Member Member

7
    0
    0
    ไม่รู้ว่ามันเสียรึป่าว แต่ฝากระโปรงมันหนักมากเลยนะคับ ไม่รู้ว่าของคันอื่นหนักเหมือนกันรึป่าวคับ

ปล.แล้วถ้าเสียซ่อมได้มั้ยคับ หรือว่ามีแหล่งอะไหล่เปลี่ยนที่ไหนรึป่าวคับ

รบกวนด้วยนะคับ ขอบคุณคับ

2. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    เป็นไปได้ว่าเสียหน่ะครับ
    ส่วนที่ว่าหาเปลี่ยนคงไม่ยากมาก
    เพราะเห็นว่ามีบางเจ้าเขาทำออกมาขาย
    คงจะเอามาเทียบกันได้

ไม่งั้นก็หามีสองเอาในเชียงกงหรือแรงสุดก็เบิกใหม่หน่ะครับ

3. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    ขออนุญาติ แนะนำ นะครับ

พวกโช๊ค นี่ซ่อมได้ ครับ

ถ้าอยู่ แถว บาง กระปิ แนะนำไป

ร้านเฟริส โช๊คอัพครับ

ถ้าซ่อมไม่ได้

เค๊า สามารถ ทำใหม่ให้ได้เลยครับ

4. Suntipop

Suntipop New Member Moderator

509
    11
    0
    ส่วนใหญร้านที่รับซ่อมช็อคอับสามารถซ่อมให้ได้ครับ
    ถ้าอยากซ่อม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้