แจ้งมิตติ้งประจำเดือน กรกฏาคม 2551

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย golf the zeed, 14 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ทางคลับจะมีการนัดมิตติ้งประจำเดือน ก.ค.2551 นี้ ในวันเสาร์ที่ 26 กรกฏาคม 2551 ณ ร้านอาหารระเบียงทะเล แถวๆ บางปู จ.สมุทรปราการ โดยจะนัดเจอกันก่อนแถวๆ บริเวณถนนเลียบทางด่วนรามอินทรา เวลาประมาณ 15.00 น. สถานที่แน่นอนจะแจ้งให้ทราบอีกครั้ง หลังจากนั้นจึงจะเดินทางไปที่ร้านพร้อมๆ กัน (ขอให้มากันอย่างตรงเวลาด้วยนะครับ เพราะหากมาหลังจากเวลาที่นัดไว้ท่านจะต้องเดินทางตามไปที่ร้านเอง เราจะไม่มีการเลทครับ)

ขอขอบคุณในความร่วมมือ
    :):):):)

2. the_gamez

the_gamez New Member Member

751
    1
    0
    ว้าว มิตติ้งอีกแล้ว

3. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    รับทราบครับ

4. a_kuk

a_kuk Member Member

31
    0
    6
    ผมขอไปส่ง แถวเลียบทางด่วนได้ป่ะครับ ถ้าไป บางปู คาดว่า รถคงจะไปไม่รอดช่วงล่างเนาเหลือเกิน

5. รับซาบคับ

6. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ทุกคนรับทราบกันแล้วนะครับ ใครอยู่ใกล้ใคร โซนใคร ก็ฝากบอกต่อด้วยล่ะกัน
    ปล.สำหรับคุณ a_kuk ถ้าจะมาเจอกันแค่ที่เลียบทางด่วนก็ได้นะครับ อย่างน้อยก็ดีใจที่คุณคิดอยากจะมาร่วมมิตติ้งกับทางเรา ยังไงติดต่อ K.หิน ได้เลยนะครับ เรื่องสถานที่นัดพบวันมิตติ้ง

7. nonghin_2

nonghin_2 New Member Member

526
    4
    0
    มีคนติดต่อร้านแล้วหรือยัง เดี๋ยวก็หาที่หาทางตอนใกล้จะไป ผมติดงาน

8. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    รับแซบบบบบบบบ

9. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    เรื่องร้านกับโต๊ะ ปิ๊กจองไว้แล้วนะคะ ใช้ชื่อปิ๊กเลย จองไว้20ที่ เวลาประมาณ 16.30 น.
    แต่พอดีที่หินติดงานด่วนขึ้นมา ... ปิ๊กกับพี่หินคงจะตามไปทีหลัง หลังเลิกงงานตอนเย็น

*** แล้วมีตติ้งครั้งนี้พี่กอล์ฟไม่ได้ไปเพราะว่าติดงานที่ต่างจังหวัด เลยจะถามว่าพอจะฝากใครให้ดูแลมีตติ้งครั้งนี้ได้บ้าง
    ทั้งเรื่องสถานที่ที่จะนัดเจอกัน เวลานัดรวมตัว เพราะว่าพี่หินคงเข้าไปดูแลในวันนี้ไม่ได้ ***

10. golf the zeed

3,808
    7
    38
    มิตติ้งคราวนี้ผมอยากจะขอตัวแทนสัก 1 คนที่จะคอยประสาน เป็นผู้ลงนัดสถานที่เจอกัน และพอไปถึงร้านระเบียงทะเลก็ติดต่อว่าที่ปิ๊กได้จองไว้แล้ว เพราะผมติดงานไปต่างจังหวัด (เซ็งจริง ๆ) และพอดีหินก็ติดงานด่วนเลยไม่สะดวกเรื่องการจัดการ แต่หินจะตามไปทีหลัง ซึ่งขั้นต้นนี้เลยอยากจะทราบว่าใครไปกันบ้างลงบอกกันหน่อย คนที่ตั้งใจจะไปมิตติ้งจะได้ติดต่อกันเองได้ เบอร์ก็มีอยู่แล้วทุกคน ถ้ารอให้ผมกับหินเป็นคนจัดการทุกอย่างให้คงจะไม่ไหวแน่ครับ เพราะตอนนี้ยังไม่รู้เลยว่าจะนัดเจอกันที่ไหน ถ้าคนที่จะไปไม่มีใครลงนัดไว้ก่อนก็จะไม่เจอกันแน่ๆ แต่ถ้าสุดท้ายยังไม่มีความคืบหน้าเรื่องมิตติ้งอีก ผมก็จะช่วยจัดการเรื่องนี้ให้ได้แค่นี้ครับ

" เวลา 15.00 น. วันเสาร์ที่ 26 ก.ค. 51 นัดเจอกันก่อนที่ลานจอดรถโลตัส เลียบทางด่วนรามอินทรา (เรื่องเส้นทางใครอยู่แถวนั้นก็มาอธิบายล่ะกันนะ) และพอไปถึงร้านระเบียงทะเล ก็ไปแจ้งชื่อปิ๊กที่จองไว้ครับ"

ปล. อันนี้เป็นเพียงตัวเลือกที่ผมลงไว้ให้นะ ถ้าจะนัดกันเองที่อื่นนอกเหนือจากที่ผมลงไว้ก็ได้ ยิ่งดี ทุกคนจะได้สนิทกันมากกว่านี้ เพราะจะได้มีการติดต่อกัน คลับนี้ไม่มีผู้นำ ทุกคนมีสิทธิเท่ากัน ถ้าอยากให้คลับนี้ยังคงอยู่ และก้าวต่อไปข้างหน้าอย่างน่าภาคภูมิใจ ทุกคนต้องช่วยกัน คนเพียง 1-2 คนคงทำไม่ได้แน่ ๆ

ขอบคุณสมาชิกทุกคนที่ให้ความร่วมมือ หวังว่ามิตติ้งนี้คงไม่ล่มนะ ...........

11. pukpick

615
    0
    0
    เอ่อ.................ที่จองไว้ ยังจะมีคนไปอยู่รึเปล่าคะ

ถ้าจะเงียบ หรือว่า ไม่มีใครไปก็บอกกันก่อนล่วงหน้านะคะ ปิ๊กจะได้โทรยกเลิกโต๊ะเค้า

12. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    คือทีแรกมิตติ้งนี้ผมก็กะว่าอาจจะไม่ไปเพราะทุนทรัพย์ไม่เพียงพอต่อการเดินทาง
    และค่าใช้จ่ายระหว่างการมิตติ้งแต่ในเมื่อหลายคนติดธุระไม่สามารถมีใครเป็นผู้นำได้

ผมก็ขออาสาที่จะนำไปเองโดยสถานที่ผมขอนัดเป็นลานจอดรถโลตัสแครายนะครับฝั่งติดกับรร. S BAG
    หรือบีควิกนั่นเองเวลา15.00 เลทให้ถึงอารมณ์ที่ทนไหวแค่นั้นเพราะนัดตรงนี้จะได้ใช้เส้นทางด่วนไปลงบางนาเลยส่วนใครที่มาไม่ถูกหรือจะนัดกันเป็นกลุ่มก็ไปเจอกันที่ร้านได้เลยนะครับ.....ใครไคร่มา มา ใครไม่อยากมาก็ไม่ได้ว่าไร.......เท่านั้นจบ

เบอร์ผม 089-448-9600 แว่น โตแล้วหวังว่าคงไม่มีคำอ้างว่ามาไม่ถูกหรือไม่มีรถไปนะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 22 กรกฎาคม 2008
  13. งานนี้มีหนุกหนานแน่ แซดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

14. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ต้องขอบคุณแว่นมากครับ ที่รับอาสาเป็นแกนหลักครั้งนี้ ...... มิตติ้งหน้างานครบรอบ 4 ปีไม่พลาดแน่ครับ เอ้า .......... รู้ที่นัดหมายกันแล้วนะทุกคน

15. เฮ้ย แวน เอารถกรูไปก่ามิงดีไหมวะ คือ กรู จะให้มิงขับไปอะ กรูจานั่ง ไปรถกรูประหยัดก่านะ ชวนอ้อ ไปรถกรูก็ได้ให้นั่งหน้าไปเลยทั้งคู่ เดี๋ยวเบาะหลังกรูตีนอนเอง 555 + โอเชไหมเพื่อน

16. nonghin_2

526
    4
    0
    เออ มีการตอบสนองดี แล้วคนอื่นล่ะครับ ตาวกับเอ๋เจ้าถิ่นทำไมเงียบล่ะ เชษฐ์ติดงานไหม

17. pukpick

615
    0
    0
    :p:p:p:p:p:D:D:D:D:D:):):):):)

18. กอหญ้า

กอหญ้า New Member Member

119
    1
    0
    ไปแค่ไหนก้อกินแค่นั้น อิ่มแล้วก้อกลับบ้าน..อิอิ

19. golf the zeed

3,808
    7
    38
    อัพ ๆๆๆ อิอิ

20. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    เออๆๆๆๆๆ:cool:

21. PuKPiK_InfinitY

PuKPiK_InfinitY New Member Member

256
    1
    0
    ก้ออยากไปร่วมงานด้วย แต่ไม่มีรถขับไป แล้วอีกอย่างวันเสาร์ ปุ๊ก ทำงานด้วยจิ กะว่าลางานก็ไม่รู้จะไปยังงัยดี อิอิ ขับรถไม่เป็น ที่สำคัญไม่มีรถขับ เหอ เหอ..

22. pukpick

615
    0
    0
    แล้วอยู่แถวไหนคะ ลองนัดกันไปก็ได้ ถ้ายากไปจริงๆ
    แล้วคุนแฟนไม่ไปหรอคะ.....

พวกกลุ่มแรกอาจจะออกเร็วสัก3โมงเย็น แต่เค้านัดที่ปากเกร็ด
    ก็มีปิ๊กจะออกจากแถวลาดพร้าว น่าจะประมาน5โมงเย็น

23. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    ผมไปกับพี่เต้ยอะครับแล้วยังไงจะโทรหาอีกทีนึงนะครับแว่น..........ว่าแต่ว่าพี่เต้ยให้ผมไปด้วยป่าวไม่รู้............555555555555555555+

24. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    ตอนนี้ เมืองโบราณมีตลาดนัดโบราณ ถ้าอยากเดินก่อนทานข้าวกันก็ได้นะครับ แล้วเจอกัน ผมจารอที่เจท เดิมที่เจอกันดีมั้ย

25. golf the zeed

3,808
    7
    38
    เอ้า ......... เจนทราบแล้วรีบขับรถมารับแฟนไปมิตติ้งด่วน :D:D:D

26. - -* มีใครโสดไหมจาได้ไปรับ โห่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

27. golf the zeed

3,808
    7
    38
    โสด ไม่มี มีแต่ โฉด ว่ะตุ่ย .............. 55+

28. golf the zeed

3,808
    7
    38
    พรุ่งนี้มิตติ้งแล้วนะครับ ทุกคน

29. nonghin_2

526
    4
    0
    อยากไปตลาดนัดโบราณ

30. pukpick

615
    0
    0
    ก็เอ็งติดงานอ่ะลูกหิน....ไม่งั๊นก็คงไปได้

อดเลย...สมน้ำหน้า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้