สนใจ st115 อ่ะคับ ช่วยแนะนำร้านดีๆ ถูกๆ ให้หน่อยคับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย katawut, 14 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. katawut

katawut New Member Member

20
    0
    0
    สนใจ st115 อ่ะคับ ช่วยแนะนำร้านดีๆ ถูกๆ ให้หน่อยคับ

2. Alert

Alert New Member Member

264
    37
    0
    นิวเพ้งการยางครับ

3. Hondata

Hondata Active Member Member

348
    57
    28
    ลองหาเบอร์ร้านยางตามหนังสือรถเเล้วโทรเช็คเลยครับ

แต่ทุกทีผมก้อเปลี่ยนที่นิวเพ้ง เอกชัย-บางบอนเหมือนกาน

4. ES_DRAW

ES_DRAW New Member Member

164
    15
    0
    ผมก็นิวเพ้งคับ

5. lovely

lovely New Member Member

33
    1
    0
    และ ถ้าเป็น direnza ละครับ ราคาประมาณเท่าไหร่ ร้านไหนหรอครับ

6. bbb@es

bbb@es New Member Member

32
    1
    0
    เค ออโตปทุมวันคับลองโทเชคดูคับ

7. dewgiovany

dewgiovany New Member Member

73
    3
    0
    ผมจัดมาที่ร้านเคออโต้รามอินทรา 3พันนิดๆ แต่ตอนนี้ไม่รู้ขึ้นยัง (เดี๋ยวนี้เคออโต้ปทุมวันกะรามอินทราแยกร้านกันแระนะคับไม่ใช่เจ้าของเดียวกาน)

8. Drink

Drink Active Member Member

389
    29
    28
    เส้นรามอิทรา ไล่เช็คราคาเลยครับ นิวเพ้งไม่อยากพูดถึง โดนมากับตัวไม่เข้าอีกเลย

9. superfiat

superfiat New Member Member

159
    13
    0
    ตาบอย....GSM

ซื้อส่งมาให้ซักชุดดิ

เชียงใหม่ไม่มีของ ต้องสั่ง ราคาแรงด้วย

10. NAMTAWHOO

NAMTAWHOO New Member Member

356
    44
    0

ดิวครับยังเจ้าของเดียวกันครับ แต่ที่ปทุมวัน มันจะมี เค ออโต้ กับ เคออโต้สปีดนะครับ ถ้าซอย 30 จะเจ้าของเดียวกับรามอินทราครับ.... ซ๊อ ตุ๊กตา
    ส่วน เค ออโตสปีด นั้น เฮีย ชัยครับ :D

11. dewgiovany

dewgiovany New Member Member

73
    3
    0
    ขอบคุณคร้าบเพ่ต้นที่มาแก้ข้อมูลให้:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้