พรุ่งนี้น้ำมันขายปลีกลงอีกแล้ว

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย tpcc, 24 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tpcc

tpcc New Member Member

895
    13
    0
    พวกเราชาวควันดำมีเฮ!!!! อีกแล้วครับท่าน !เพราะว่าดีเซลลดลงมา 3.50 บาท
    แต่ว่าพวกเราก็ต้องใช้กันอย่างประหยัดเหมือนเดิมนะครับพี่น้อง เพราะว่าเป็นพลังงานสิ้น
    เปลืองใช้แล้วไม่สามารถนำกลับมาใช้ได้อีก และหวังว่าน่าจะลงมาอีกเรื่อยๆนะคับ :teeth::)

2. SuMo_ChAmP

SuMo_ChAmP New Member Member

319
    14
    0
    ดีจังเลย

เอาอีก เอาลงมาอีก

3. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ขอบคุณครับ

4. NookNikk

NookNikk New Member Member

310
    2
    0
  5. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ขอบคุณครับ...

6. ขอบคุณอีกครั้งคับ....

7. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    เย้เบนซินก็ลงมาอีก โอมจงลง

8. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    เบนซินจงลง...ไม่ใช่ โอม ลง ครับพี่...!!!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้