มันสั่นแบบนี้ครับอะใรพังครับเนี้ย

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย ทำใม่ใด้หรือ ใม่ใด้ทำ, 5 ตุลาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    มันสั่นแบบนี้ครับอะใรพังครับเนี้ย

1. Subin Tongnoi

Subin Tongnoi Guest

0
    0
    0
    ผมก็สั่นเหมื่อนกันครับ

2. ตอนขับแรงแล้วเบรกป่าวครับ

3. ยางบวม แม็คดุ้ง จานเบรค

4. เพลาขับ , แร๊ค

5. เป็นไปใด้หลายอาการครับ1ศูนย์ถ่วงล้อ2ลูกหมากแล็ค3จานเบรคบวม(จะเป็นตอนเบรค)

6. ลูกปืนล้อแตก

7. แอร์เย็นเกินไปครับ

8. ปัญหา เยอะ ถอดล้อออกไปเลยคับเพื่อน อิอิ

9. Vorapoj Nidmai

Vorapoj Nidmai Guest

0
    0
    0
    ผมก็เคยเป็นลองไปตั้งศูนย์ดูก่อนอย่าเพิ่งคิดไปอื่น ผมตั้งศูนย์หายครึบ

10. คันชักจะหลุดแระ

11. ลองยกแล้วโยกดู

12. ยางเปลี่ยนใหม่3 วัน. แล้วถ่วงล้อแล้ว. ศูยน์ตั่งแล้ว. ช่วงล่างทำหมดแล้วครับ. แร็คใม่รั่ว. ผ้าเบรคเปลี่ใหม่. ปั้มล่างเปลี่ยนชุดซ่อมพร้อมลูกสูบ. เหลือเจียร์จานครับ. เดวไปลองดูครับ ลูกหมากคันชักเปลี่ยนแล้วครับ

ด้านหลังหล่ะครับ ยางและจาน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้