จอดทิ้งมา2ปี ข้างในอาจจะไม่ธรรมดา ลองสืบหาเจ้าของดูนะครับ 55

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Kongpob Prasaja, 7 ตุลาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kongpob Prasaja

Kongpob Prasaja Guest

0
    0
    0
    จอดทิ้งมา2ปี ข้างในอาจจะไม่ธรรมดา ลองสืบหาเจ้าของดูนะครับ 55

2. รู้ว่าเจ้าของรถอยุไหนไหมครับ

3. ผมอยู่อ.เมืองโคราช เปิดราคาไปแล้ว8000 ปัญหาคือ ตามหาเจ้าของรถไม่เจอ

4. ไปแจ้งความ สน. ครับ ให้เขาเอาทะเบียนไปหาชื่อเจ้าของ ครับ

มันคือรถในตำนาน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้