จะเปลี่ยนน้ำมันเกียร์แอคครอสปี88เกียร์ธรรมาดาใช้เบอร์อะไรครับรถป้าให้มาครับ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Pipat Kosiddun, 4 ตุลาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pipat Kosiddun

Pipat Kosiddun Guest

0
    0
    0
    จะเปลี่ยนน้ำมันเกียร์แอคครอสปี88เกียร์ธรรมาดาใช้เบอร์อะไรครับรถป้าให้มาครับ

2. Song Kiat

Song Kiat Guest

0
    0
    0
    เกียร์ แมนนวล ใช้ 10w-40 หรือไม่ 20w-50 เท่านั้นหนืดกว่านั้น เกียร์จะพังครับ Phichaya Klankaew ได้กล่าวไว้

3. แม่นแล้วคับ พี่ Song Kiat

ทำไมเมนต์เยอะแยะมองไม่เห็นอ่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้