รบกวนหน่อยครับ เรื่องกล่อง 91

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย kamikaza, 16 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kamikaza

kamikaza New Member Member

434
    2
    0
    คือผมเพิ่งซื่อกล่องนี้มาแต่ข้างหลังเขียนว่า JAPAN 92 อ่ะงง ครับตกลง 91-92 เนียตัวเดียวกันปะครับ แล้วผมก็จักการเอาของเก่าออกแล้วก็จับยัดแทนที่เดิม ปรากฎว่าเงียบไม่เกิดไรขึ้นเลย ที่ปัดน้ำฝนเลื่อนขึ้นมาอยู่กลางกระจบ ปิดก็ไม่ลงไป คือว่าท่านผู้รู้เรื่องกล่อง 91 ครับบอกที ต่อเนียคือไม่รู้จริงๆว่าต้องต่อสายไฟเพิ่มมัยหรือต้องสลับสายไฟมั้ยครับ ใครมีรูปกรุณาหน่อยนะครับ

2. ooz

ooz New Member Member

60
    3
    0
    เหมือนกันคับ มันต้องสลับสายก่อนคับท่าน จำไม่ได้แล้วว่าเส้นไหนไปไหน ระวังฟิวส์ขาด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้