เมื่อคืนรถสาย1เยอะมากๆ

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย สาย1เรดซิ่ง, 13 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    เมื่อคืนรถเยอะมากมายเลยครับผมไปดูมาประทับใจมากๆออกตัวมาเยอะๆมันดีรถสีเทาตัวเล็กใช่ร้านจอมไหมอ่ะครับที่ลงรูปในเน็ตแรงมากๆไม่มีใครเล่นมาด้วยเลยฟีโนร้านโลสีน้ำตาลกับร้านช่างนันก็แรง

ปล.เริ่มนัวเนี่ยแล้วเยอะมาหลายร้านเลย ช่างนัน,ช่าวชา,ช่างโล,ช่างจอม,ช่างบาส,ช่างเต้,ช่างชูเกรีตร,ช่างเบริด,ช่างสราวุฒิ,ช่างโรจน์

ปล.แต่ประทับใจตัวเล็กสีเทาจริงๆแรงด้วยอะไหร่แน้นๆน่าจะใส่คันเดี๋ยวกัน

1. ช่างนันแรงอยู่แล้วคับแล้วมีอีกคันลูกน้องเก่าช่างนันเหมือนกันคับโน๊ตนนก็แรง

2. SZAA

SZAA Guest

0
    0
    0
    ช่างวอ

สามพรานช่างวอหาตัวจับอยากนะขอบอกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

3. สาย 1

สาย 1 Guest

0
    0
    0
    สาย 1

ช่างเบิร์ดนนทบุรี ก็แรงนะคับ ที่สาย 1 อ่ะ นูโวMXตัวเล็กสีเท่าอ่ะคับ ,

4. HUTshop

HUTshop New Member Moderator VIP

513
    12
    0
    แรง กันเยอะดีฮะ......แอบไปดุมาแป้บ เลยแวะไปดูปากน้ำต่อ 2จังหวะมันโครต

5. golf_@31

golf_@31 New Member VIP

228
    2
    0
    แรงๆหลายร้านเลยคับ ที่เห็นจะๆก็มีโอตัวเล็กสีเทา

6. golf_@31

228
    2
    0
    เสาร์หน้าร้านใครจาแรงนี่ อยากเห็นๆๆ

7. เมืองนนท์

เมืองนนท์ New Member Member

276
    2
    0

จัดไปน้าเบิร์ด นนทบุรี

มีโอ ก้อแรงดี

8. Jumm@nia

Jumm@nia New Member Member

590
    2
    0
    ไม่ค่อยแรงอ่ะลูกบอสก้านMonoเองวิ่ง12.4-12.3ก็พอใจละ

9. moo_vigo

moo_vigo New Member Member

5
    0
    0
    ขอโทษนะครับสาย1ซิ่งกันกี่โมงอะครับจะได้ไปเวลาถูก

10. [K]..Inter-shop 101/1

[K]..Inter-shop 101/1 New Member Member

17
    0
    0
    อยากไปดูด้วยจัง :cry:

11. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    เด๋วเจอคับ วันแม่

12. Leeliangjia

Leeliangjia New Member Member

79
    1
    0
    ห้าทุ้มเริ่มตั่นเคา ถนนการจณา หรือ สาย1 ถ้ามี ตร. ย้ายไป เส้นตลิ่งชัน ใต้สะพานตัดเส้น การจณาข้ามไปบางใหญ่
    รถใหญ่วัน พฤ. เยอะโครต

13. moo_vigo

moo_vigo New Member Member

5
    0
    0
    ขอบคุณครับที่บอก

14. [K]..Inter-shop 101/1

[K]..Inter-shop 101/1 New Member Member

17
    0
    0
    ผมอยู่ปากน้ำอ่า มีแต่รถเกียร์ วันแม่ไปแน่คับ

15. เบิร์ดนนทบุรี

(น้าเบิร์ดเขาจัดให้)....วันแม่แน่นอนคับ แล้วเจอกันที่สาย 1 BY.ช่างเบิร์ดนนทบุรี ....

16. อย่าซุยมากเห็นมาสาย1ไม่เคยเต็งเลยอย่างร้านที่เขาไม่ซุยอ่ะอย่างร้าน โล นัน จอม เขาเต็งไม่เห็นซุยเหมือนคุณเลย เบริ์ดนนทบุรี ซุยอีกแล้ว

17. i_coolminiza

i_coolminiza New Member Member

2
    0
    0
    แต่ Nuvo ร้าน เบิร์ดนนบุรี แรงจิงๆนะคับ
    มีคัยเห็นมีโอตัวใหม่สีขาวมั่งคับของร้านช่างนันอ่ะคับผมเหนมาหัวทุกรอบนะคับ
    แต่ฟีโนร้านจอมยังโดนเลยไปถามดูได้หน้าปั้มเจ็ทสมาคมวันศุกนั้นผมเหนเอาไปสนามคลอง5มาด้วยป่ะ
    แต่ผมบอกตรงๆร้านช่างโลโดนทุกรอบจิงๆนะคับผมไม้ได้โกหก
    แต่อาทิตย์ที่แล้วร้านเบิร์ดนนบุรีไม่มาคับ แต่วันนี้รถร้านช่างเบิร์ดนนบุรีเต็งคับ มีโอสีน้ำเงินตัวเก่าของที่พี่แกะขี่อ่ะคับเต็งสาย1คับ

18. YA_A31

YA_A31 New Member VIP

268
    3
    0
    ของเขาดีจริง เบิร์ด นนทบุรี

19. Panda`

Panda` New Member VIP

887
    7
    0
    วันแม่ 2 จังหวะ มาเยอะๆนะครับ

20. สาย 1 นะคับ

มีโอตัวเก่าสีนําเงิน ร้าน เบิร์ดนนทบุรี แรงดีคับที่สาย 1 อ่ะคับ ที่แกละขับอ่ะแน่นอนจริงฯฯฯ สภาพขี่เล่นด้วย

21. beee

beee New Member Member

1
    0
    0
    แกละขับรถร้านพี่เล็กอยู่ไม่ใช่หลอคับดูผิดเปล่า

22. golf_@31

228
    2
    0
    ความเห็นแตกต่าง การแข่งจันจึงเกิด

ไม่มีใครแย่งกันโหล่มั่งหรอคับ

จาเต็งกันท่าเดียวเลย อิอิ.....วันนี้ฝนตกอีก จาได้ดูมั้ยเนี่ยรถแข่ง

23. YA_A31

268
    3
    0
    แกละขับให้ร้านน้าแเบิร์ดแล้วตอนนี้

24. Orange-Fino

Orange-Fino New Member Member

2
    0
    0
    รุสึกช่างจุ้ยตากสิน5 จาเตงนะครับ

มีใครมีโอกาสได้ไป ดูรถ ที่สาย 1 วันจันที่ผ่านมาปะคับ

แต่คงมีน้อย เพราะ มีแต่ช่างออกมากับเดกร้านนิดหน่อย

ฟีโน่ สีดำ สภาพ ขี่เล่น แดกเรียบครับ

ปล. แจ๋วจริงลองดิ

25. กล้าพูดนะสภาพขี่เล่นผมจะบอกให้เครื่องช่างเบริ์ดอ่ะไม่น่ากลัวหลอกครับโกงเก่งโครงก็โกงคอรถก็ตัดกระแสตรงอีกโกงไหมละส่วนไอ้แกละนะครับไปหมดละครับใครมีเงินก็ไปหมดละครับออกตัวก็ลักไก่

ปล.ร้านใครก็ว่าแรงทั้งนั้นละครับแต่ร้านเบริ์ดนี้ผมรู้ดีส่วนญาA31นี้ตลอดกานอยู่แล้วกัดไปทั่วไม่เคยออกมาดูแต่รู้หมดเอาจริงๆสู้ช่างนันไม่ได้หรอกวันศุกร์อ่ะถ้าสภาพเดี๋ยวกันนะผมว่าถ้าตัวเล็กสีเทาเสาร์ก่อนออกมาก็เต็งอีกตามสูตรเชื่อดิ

26. golf_@31

228
    2
    0
    ........เสาร์นี้อดดูเลย

ฝนตกซะไม่เลิกรา

เสาร์หน้าคงได้ดู....

27. YA_A31

268
    3
    0
    ผมก็ไปมาคับแล้วคุณเป็นใครละมาว่าผมกันไปทั่วร้านช่างนันเพื่อนผมเอง ถ้าคุณมีอะไรก็โทรมาหาผมก็ได้ 0890057669 0858024525 โทรมาได้เลย24ชั่วโมง

28. เมืองนนท์

เมืองนนท์ New Member Member

276
    2
    0
    :eek::eek::eek:

29. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    ใจเย็นๆคับ

ใครเต็งไม่เต็งผมไม่รู้

แต่ที่รู้ๆๆ

ฤดูกาลหลบหนี..มาเยือนอีกแล้วคร้าบบบ !

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้