??? RT club ?Һ͡?ح???˹????????Ѻ ?????ѹ?ѹ??????ǧ?”

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย golf the zeed, 30 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    เนื่องจากทางกลุ่ม Corona RT club ได้จัดกิจกรรมประจำปีขึ้น โดยจะนำของไปบริจาคให้ผู้ยากไร้ที่ จ.ปราจีนบุรี ในวันอาทิตย์ที่ 24 สิงหาคม 2551 นี้ จึงอยากขอเชิญชวนผู้ใจบุญทุกท่านเข้าร่วมงานในครั้งนี้ รายละเอียดตามลิงค์ที่แนบมาด้วยครับ หรือติดตามข่าวประชาสัมพันธ์ได้ที่บอร์ด RT club

http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=521353

ขอบคุณครับ

:):):)

2. oishiman

oishiman New Member Member

542
    2
    0
    ขอบคุนครับ น้าๆๆท่านใดสนใจไปร่วมทำบุญกันได้นะครับ

3. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    เอ้า......ร่วมด้วยช่วยกานคร้าบบบบบบบบบ

จะติดตามข่าวเรื่อยๆนะคับ

ขอบคุณมากๆเลยคร้าบบบบบบบบบบ

4. him1

him1 Guest

0
    0
    0
    ดีครับงานบุญ

5. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    อัพ.....ต่อคร้าบบบบบบบบ เผือท่านใด...ยังไม่ได้อ่าน.....อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้