แนะนำตัวหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย cherriyabi, 13 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. cherriyabi

cherriyabi New Member Member

28
    0
    0
    ชื่อ บี
    ขับ GD 3 i-dsi
    สีดำ
    อยู่แถวลำลูกกา
    :cool:

2. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0
    ยินดีที่ได้รุจักคับ ผมอยู่คลอง 2 ธัญญะ

ว่าแต่ว่า รถสีดำเครื่อง B ซี่รี่เนี่ย คุ้นๆนะคับ อิอิ

3. cherriyabi

28
    0
    0
    อยากเข้าขับต้องทำอย่างไรครับ

4. cherriyabi

28
    0
    0
    พึ่งว่างคับใกล้เสร็จแล้วครับ

5. ^NUT_FIT_KK^

^NUT_FIT_KK^ New Member Member

2,369
    4
    0
    สวยมากคับ

วิ่งประมาณเท่าไรอ่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้