ขอถามหน่อยครับว่าลำโพงมือสองยุ่นเนี่ยดีมั้ยครับ แล้วลำโพงหน้า ek ใส่กี่นิ้วได้บางครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย td3d, 6 ตุลาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. td3d

td3d New Member Member

289
    5
    0
    หรือว่าซื้อเป็นของใหม่ดีกว่าครับ ทีบ้านผมมีes อีกคันอยากได้เสียงประมาณนั้นอะครับ ถ้ามือสองแนะนำยี่ห้อทีครับราคาด้วยนะครับ

2. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    ผมว่าก็OKดีนะครับ ขนาดก็6นิ้วครับถ้าจำไม่ผิดนะ

3. Nithivat

Nithivat New Member Member

345
    2
    0
    ของ EK เราข้างหน้าใส่ได้ไม่ เกิน 6'' ครับ ถ้าจำไม่ผิดนะครับ ส่วนเรื่องคุณภาพผมว่าไปหาเอาของใหม่ดีกว่าครับ ราคาก็ไม่เท่าไหร่ ได้ความสบายใจด้วยครับ:D

4. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    มือสองยุ่นแล้วแต่สภาพครับ
    ผมชอบ ผมก็ใส่อยู่ทั้งหน้าและหลัง pioneer
    ของใหม่ย่อมดีกว่าของเก่าครับ

5. td3d

td3d New Member Member

289
    5
    0
    ใส่แล้วครับเรื่องคุณภาพผมว่าโอเคนะผมพอใจ

ขอบคุนทุกความเห็นนะครับ บอด ek ดีจิงจิง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้