หน่วยกู้ภัย ใกล้เขต ม.รังสิตครับ

การสนทนาใน 'Rescue Club Thailand' เริ่มโดย jamesit05, 2 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jamesit05

jamesit05 New Member Member

1
    0
    0
    สวัสดีครับ
    ผมเจมส์ ตอนนี้มาเป็นพลทหารที่ ชายแดน อ.แม่อาย จ.เชียงใหม่ครับ
    คือ ผมยังเรียน ที่ ม.รังสิต ครับ อยากจะเป็นส่วนหนึ่งในการช่วยเหลือสังคม
    จากที่ได้รับใช้ประเทศชาติไปแล้ว ก็อยากจะรับใช้สังคมต่อเลยครับ ^^

ผมจะปลดประจำการสิ้นเดือนเมษาครับ ^^

แต่ผมสะดวกในการประสานงาน ในเขตพื้นที่ใกล้เคียง ม.รังสิต อ่าครับ
    ไม่ทราบว่า พี่ ๆ เพื่อน ๆ น้อง ๆ สามารถแนะนำผมได้มั้ยครับ จะขอบคุณมากเลยครับ :)

ภาพบรรยากาศชายแดนครับ

1.
    http://images.jamesview.multiply.co...6.jpg?et=gY+rFB9,0ABUVUn7NiMe7w&nmid=79270505

2.
    http://images.jamesview.multiply.co...7.jpg?et=3oPnUN41XI,RqLVBRc9Prw&nmid=78491342

2. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    ยินดีครับ

3. E20MHG

E20MHG New Member Moderator

824
    2
    0
    ยินดีครับ มีเพื่อนสมาชิกบริเวณใกล้เคียงแถวนั้น เด๋วประธานอาจจะเข้ามาแนะนำให้นะครับ โบ้ยๆๆ :D:D:D

4. popsupakin

popsupakin New Member Member

6
    0
    0
    :eek::eek::cool: เชิญครับช่วงนี้ผมกำลังรับสมัครสมาชิกเข้าร่วมชุดควบคุมผมครับโซนรังสิต-ปทุม ครับ สนจัย 0863183870 เร่งหน่อยนะครับตอนนี้ผมจัดทีมงานเข้าอบรม ศนก. ครับของนเรนทรครับ

5. Te'@RescueClubThailand# 1

Te'@RescueClubThailand# 1 New Member Moderator

378
    12
    0
    เพ่หนุ่ยค๊าบบบบ..........ผมพอจะสมัครได้ไม๊ค๊าบบบบบบบบ....5555++++

6. ตั้น

ตั้น New Member Member

948
    0
    0
    งะ....

7. INSOLENT

INSOLENT New Member Member

1,444
    3
    0
    ยังดีใจ ที่ในสังคม ยังมีคนแบบนี้ครับ นับถือ เป็นกำลังใจให้นะครับ

8. ตั้น

ตั้น New Member Member

948
    0
    0
    เมื่อไรอะตั๋น...เมื่อไรจะขึ้นมา

9. WATTANA_540_567

WATTANA_540_567 New Member Member

9
    0
    0
    ถ้าใกล้ๆ ม.รังสิต นะครับ ก็จะมี อาสาทั้งหมดที่ใกล้ๆ ทั้งหมด 3 จุด 3 มูลนิธิด้วยกัน 1. อาสฯมูลนิธิร่วมกตัญญู จุด รังสิต จะอยู่กันที่ปั้มน้ำมัน ESSO ถ.รังสิตปทุมข้าวสะพานทางรถไฟตลาดรังสิตไปนิดเดียวครับ
    2. อาสาฯมูลนิธิป่อเต็กตึ้งจุดโยธิน ครับ จะจอดรวมกันที่ ปั้ม Shell เลยห้างโลตัสตรงข้ามฟิวเจอร์ไปนิดเดียวครับ 3อ.าสากู้ชีพบัวเพชร (พิมพ์ชื่อผิดขออภัยเพื่อนๆ บัวเพชน ด้วยนะครับ) จะจอดรวมกันที่ ทางเข้า-ออกห้องโลตัส ข้างๆ โรงพยาบาลปทุมเวช ก็ลองดูน้าครับสะดวกจุดไหนก็ลองเข้าไปหาพี่ๆ เขาดูนะครับ ที่ใกล้ๆ ม.รังสิตก็จะมีอาสา 3 จุดนี้ล่ะครับ

10. Te'@RescueClubThailand# 1

Te'@RescueClubThailand# 1 New Member Moderator

378
    12
    0
    อีกหน่อยมาเจอกัน Big C นวนคร...5555+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้