RCT ก็ไม่วายโดนกะเค้าด้วย น้องกิ๊กคนดูแล อย่ายอม !!

การสนทนาใน 'Rescue Club Thailand' เริ่มโดย E20MHG, 13 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. E20MHG

E20MHG New Member Moderator

824
    2
    0
    อายมั้ย เอิ๊กๆๆ :D:D:D

http://rct.saiyaithai.org/index.php

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 13 กรกฎาคม 2008
  2. YAI 007

YAI 007 Member Member

292
    0
    16
    555+ โดนเมื่อไหร่เนี่ยผมไม่ได้เข้านานแล้วด้วยอ่ะ

3. RescueClubThailand#201

RescueClubThailand#201 New Member Member

105
    1
    0
    โดน แล้ว เว๊ป เรา

4. Te'@RescueClubThailand# 1

Te'@RescueClubThailand# 1 New Member Moderator

378
    12
    0
    โดนมาจะครบ 7 วันแล้ว.......เซ็งชิบหาย ทำเว็บบอร์ดมากี่อัน

พอสมาชิกเริ่มเข้ามามากมาย ต้องมีอันเป้นไปทุกทีเลย....ไม่ล่ม

ก็โดนแฮกค์ หรือไม่ก็ปิดไปดื้อๆเลย....ทั้งข้อมมูลสมาชิก.....

บทความดีๆ สาระความรู้ หายเรียบ........บอกตรงๆว่าเหนื่อย...

ท้อ.....เปลี่ยน เว็บบอร์ดมาเป็นสิบครั้งแล้ว........ถึงเวลาที่เราควร

จะมีบ้านเป้นของเราเองได้หรือยัง.....ช่วยกันสรุปหน่อย จะครบ

4 ปี RCT กันแล้ว.......

5. rescue_dew

rescue_dew New Member Member

112
    0
    0
    มันเลยเวลามานานมากแล้วป๊า

ซื้อบ้านเปงของตะเองดีก่าน๊ะ

มันอุ่นใจก่าอ่ะ

6. YAI 007

YAI 007 Member Member

292
    0
    16
    ว่าไง ว่าตามกันครับ

7. rescue_Bangkok

rescue_Bangkok New Member Member

419
    0
    0
    เห้นด้วยครับ มีบ้านเป้นของเราเอง ดีที่สุด

8. RescueHatyai@RCT#164

RescueHatyai@RCT#164 New Member Member

32
    1
    0
    หาบ้านเป็นหลัก เป็นแหล่งได้ก็ดี นะคับ 001

เพราะไม่งั้นเรามีปัญหายังงี้กันตลอดอ่ะคับ

มีไรให้ทางน้องๆช่วยเหลือ ก็ แจ้งข่าวมาเลย คับ

9. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    ขอตามไปด้วยคนครับผม ขอบคุณครับ

10. gigs

gigs New Member Member

229
    0
    0
    รับทราบแล้วคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบ...
    เว็บใหม่ก็ใกล้เสร็จแล้วคร๊าบบบบ..จะพยายามอัพให้ทันครบรอบ 4 ปีนะคร๊าบบบ...
    แล้วเว็บบอร์ดที่โดนนั้นข้าพเจ้าไม่ใช่คนดูแลคร๊าบมีน้องอีกคนช่วยดูคร๊าบบบ...
    ไม่ใช่ไม่รับผิดชอบแต่ไอ้น้องคนนั้นก็ตามตัวไม่เจอเช่นกัน......................
    พูดไม่ออกบอกไม่ถูก.....เหนื่อยแทนประธาน......​

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 สิงหาคม 2008
  11. Ronin 01

Ronin 01 New Member Member

26
    0
    0
    ก้าย

12. waswas67

waswas67 New Member Member

13
    0
    0
    ผมมีเว็บไซต์ ดอทคอมไม่ได้ใช้อยู่เว็บนึงพร้อมพื้นที่ พี่ตี่ สนใจเอาไปทำประโยชน์ไหมครับ
    เว็บเนี้ย www.siamcq.com

เปิดเทอมแล้วไม่มีเวลาพัฒนาต่อเลย

ถ้าหน่วยกู้ภัยใด หรือ พี่ตี่สนใจก็บอกผ่านกันมาได้ครับ ยินดียกให้ ทำประโยชน์ครับ ดีกว่าทิ้งไว้ ร้างปล่าวๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้