สอบถามเรื่องเก็ปกระจกหลัง

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย cheerapong, 13 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. cheerapong

cheerapong New Member Member

151
    5
    0
    รบกวนถามหน่อยครับ ว่าเก็ปที่ติดกระจกหลังด้านบนซื้อที่ไหนหรอครับ สวยดี ขอบคุณครับ

2. bebe-civic

bebe-civic New Member Member

65
    1
    0
    รอคำตอบด้วยคน แต่ถ้ามี ครีบๆ แบบ EVO ก้อน่าจะเท่ห์ ไปอีกแบบนะ

3. civicy_art

civicy_art New Member Member

356
    23
    0
    ไม่เคยเหงคับ แก๊ปแบบนี้ น่าสนใจคับๆๆ

4. _psYchosis_

_psYchosis_ Guest

0
    0
    0
    สั่งร้านไฟเบอร์ทำได้ครับ

5. hacker

hacker New Member Member

131
    9
    0
    ลั้นลา

รถใครเอ่ย

6. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    แหม ไม่ตอบแล้วยังกวนอีก

7. THE BOY

THE BOY New Member Member

354
    38
    0
    ช่าย....ของหายากอีกแร้ว

8. voiceman

voiceman New Member Member

297
    30
    0
    สวยดีครับ

9. Hondata

Hondata Active Member Member

348
    57
    28

ที่ไม่ตอบ เพราะเมืงไม่รู้ชิมิล่า :D:D:D:D

10. ahingrace

ahingrace New Member Member

467
    54
    0
    ก็รถเขาเองไม่ใช่เหรอ...สนใจเหมือนกันน่ะ

11. cheerapong

151
    5
    0
    ไม่ทราบว่าคุณจ๊อบ ทำที่ไหนหรอครับ พอดีสนใจอยากทำบ้างน่ะครับ

12. Hondata

Hondata Active Member Member

348
    57
    28
    เจ้าจ๊อบกลับที่บ้านเชียงใหม่น่ะครับ อาจจะไม่ได้มาตอบ เด่วเค้าโทรมาจะถามหั้ยนะครับ

ปล. วันนี้เห็นโคนาในหนังสือรถ หน้าหลังๆร้านR-Style ไม่รู้ว่าเหมือนกันรึเปล่า ถ้าไงลองเปิดๆหาดูครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 18 กรกฎาคม 2008
  13. cheerapong

151
    5
    0
    ขอบคุณมากครับ แล้วผมจะลองดูหนังสือ r-style ดูน่ะครับไม่รู้ว่าใช่แบบเดียวกันหรือเปล่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้