นั่งรอ นอนรอ รอวัน มิตซูสปอร์ต ดอทคอม จะกลับมา

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย toku, 22 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    เมื่อไหร่เวปพี่ตุ๋ยจะเข้าได้เนี่ย

http://www.mitsusport.com/webboard/index.php?showforum=2

เอ้!!! หรือว่าผมรอผิดที่

2. BanK-Evo6

BanK-Evo6 New Member VIP

636
    18
    0
    นั้นสิพี่ต๊อก เวปพี่ตุ๋ยแกเสียหรอ- -

3. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    555...
    ไม่ผิดที่หรอกคุณต๊อก เพราะผมก้อรอมาตั้งแต่สัปดาห์ที่แล้วโน้นเหมือนกัน
    มารอด้วยอีกคน

4. p.chang

p.chang New Member VIP

542
    6
    0
    กำลังปรับปรุงเวปอยู่ครับ รอซักครู่นะจ้ะ

5. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    มีเวบ มิตซูสปอตแล้ว จะมีคนทำ เวบ อีโวลูชั่นไทยแลนด์ไหมเนี่ย
    รอคนทำอยู่ อยากเห็น ผมทำไม่เป็นอะน่ะ ไม่งั้น ไม่รอด

++++ รอนู๋ทำเป็นก่อนน๊าจะลองทำดู อิอิ ( ตอนนี้ยังทำไม่เป็น ) ++++

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 สิงหาคม 2006
  6. tuy_kratingdang

tuy_kratingdang New Member Member

13
    1
    0
    อื่ม!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! ผมรอมานานมากแล้ว นานกระวนกระวายทุกวันคำตอบของเว็ปมาสเตอร์คือ พรุ่งนี้ครับ เย็นนี้ครับ ผลัดอย่างนี้มาเป็นเวลาสองเดือนแล้ว

ขอบ่นหน่อยกับ บริษัท SIAM DNS ซึ่งเป็นผู้ดูแลเว็ปอยู่ เมื่อสองเดือนที่แล้วผมเรียกมาพบเพื่อพูดคุยกันเรื่องจะปรับปรุงเว็ป เวลาก็ผ่านมานาน เวลาโทรถามก็จะตอบว่า พรุ่งนี้เข้าได้เลยครับ เย็นนี้ของใหม่ขึ้นให้ครับ มาจนถึงก่อนหน้า7วันเว็ปเกิดใช้ไม่ได้ ผมก็โทรหาอย่างร้อนใจ คำตอบคือเหมื่อนเดิม คือ พรุ่งนี้เสร็จครับ เย็นนี้เสร็จครับ เป็นอย่างนี้เรื่อยมาจนถึงเมื่อสองวันก่อน ไม่ยอมรับโทรศัทพ์ผมเลย หรือไม่ก็ให้คนอื่นรับบอกว่าประชุมอยู่ สุดท้ายใช้เบอร์อื่นโทร ผมก็เลยถามว่าตกลงว่าไง อยากจะทำให้ผมหรือไม่ ถ้าไม่อยากก็ขอให้บอกกัน เพื่อที่ผมจะได้หาคนใหม่มาดำเนินการต่อ เค้าก็ตอบเหมื่อนเดิมคือ ทำครับพี่ พรุ่งนี้เสร็จ และขณะที่กำลังพิมพ์อยู่นี้ก็ได้โทรหาเค้า คำตอบคือตอนนี้ผมประชุมอยู่เดียวโทรกลับ เป็นอย่างนี้มานานมาก บ่นคนอย่างนี้ก็เหนื่อยเหมื่อนกัน มันไม่ได้อะไรขึ้นมา

เอาล่ะ ฝากเพื่อนๆหน่อย ใครรู้จักเว็ปมาสเตอร์ดีๆ รับผิดชอบงาน ราคาไม่สูงกว่าตาม บริษัทที่รับทำ มีไฟแรงเกี่ยวกับงานด้านรถยนต์ ผมยินดีน่ะครับ ร่วมงานกัน ผมเบื่อพวกบริษัทที่ชอบอ้างว่างานยุ่งเหลือเกิน

7. x-release

x-release New Member Member

18
    0
    0
    รอกันต่อไป.....

8. BOBBY_IN_LOVE!!

BOBBY_IN_LOVE!! New Member VIP Member

929
    6
    0
    มารอด้วยคนครับบ

9. Pure Evo_VII

Pure Evo_VII New Member Member

25
    0
    0
    รอจน ... ยานหมดแล้วอ่ะ 55555555555555

10. PP206

PP206 New Member Member

1
    0
    0

ลองคุยดูคับพี่ 018190627 หรือ โทรหาผมก่อนได้คับ 018694567

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 สิงหาคม 2006
  11. เคยบอกพี่ตุ๋ยแล้วว่า ถ้าจะเอาเนื้อที่เว็บอ่ะ มาบอกได้นะ ผมไม่ซีเรียส ส่วนเรื่องค่าโดเมนก็จ่ายกันเอง
    มีที่ขอเพิ่มก็ฝากโฆษณานิดๆหน่อยๆ ให้รู้ว่าผม support ไรเงี้ย แต่พี่ตุ๋ยบอกว่าจ่ายไปหลายพันแล้ว
    ต่อเป็นปีไรไปเนี้ย แล้วก็หายยยยยยยย
    013456363

12. tuy_kratingdang

tuy_kratingdang New Member Member

13
    1
    0
    ขอขอบคุณเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ทุกท่านน่ะครับ วันนี้ไปเดินเล่นที่ พันธ์ทิพย์ เจอร้านที่รับทำเว็ป ก็เลยตัดสินใจให้เค้าทำไปเลย คาดว่าอีก3-5 วันนี้เว็ปบอร์ดจะใช้ได้ก่อนเป็นอันดับแรกน่ะครับ ยังไงต้องขอขอบคุณทุกท่านที่ช่วยๆกันหา คนทำต่อน่ะครับ
    ขอขอบคุณเป็นพิเศษสำหรับคุณ PP206 และคุณนัท พ่อรถถังน่ะครับ

13. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    เป็นกำลังใจให้เว๊ป www.Mitsusport.com อีกแรง

14. Pure Evo_VII

Pure Evo_VII New Member Member

25
    0
    0
    โห ! เดี๋ยวนี้มีหนีไปเที่ยวพันทิพซะด้วย เมื่อก่อนน้องชวนไปเที่ยวไหนไม่มีไปเลย (มีแต่เออ เอ็งซื้อมาให้พี่ด้วย 555)

วี๊ด วี่ หวี วิว ซะเหลือเกิน 55555555

15. tuy_kratingdang

13
    1
    0
    ซื้อตัวนักแข่งก็ต้องดูแวว จะไปซื้อตอนที่ยังไม่เก่งซื้อมาทำไม เสียดายตังค์ มดลูกก็ไม่มี ว่าแต่เป็น เมนเนี้ยแพงอ่ะป่ะ กำลังทำทีมอยู่อ่ะ ว่าจะไปขอสปอนเซอร์ X1R เหมื่อนกัน คุณป๊อป ว่าไง ผมกับพี่ๆนักแข่งจะทำ ทีมในฝัน ทีมแรกของเมืองไทย สนป่ะครับ

16. tuy_kratingdang

13
    1
    0
    ว้าย ขอโทษครับ โพสผิดกระทู้ น่าอายมากๆ

กระทู้นี้จะบอกว่า น้องเพียว ถ้าไม่ได้แซวพี่ตุ๋ยกลับพี่ช้างวันไหน ไข้ขึ้นหรือไง ไอ้หอกหัก

17. toku

1,101
    4
    0
    หะหะ ...น้าๆ ไม่ร้อนเหรอน้า หะหะ

เอ ตัวปลอมนิ แว่นไม่แดง

18. Pure Evo_VII

25
    0
    0
    บ้าหรอ แหม แซววันละนิด จิตแจ่มใส อิอิ

19. toku

1,101
    4
    0
    มาแว้ว บ้านเรากลับมาแร้ววววววววววววววววว

20. toku

1,101
    4
    0
    .....................เวบเดี้ยงอีกแล้วเหรอน้า......

21. p.chang

542
    6
    0
    เดี้ยง รอการกลับมาของมารดำ มันถึงจะใช้ได้

22. Pure Evo_VII

25
    0
    0
    เอาอย่างนี้พี่ ผมว่ามารดำเนี่ยปลุกไม่ตื่นละ เราเอาลงโอ่งปิดยัน แล้วเอาไปลอยน้ำเลยดีไหมพี่ 555555

23. p.chang

542
    6
    0
    บังอาจ

24. พี่ช้าง.....อย่าไปโกรท Pure เลยมันเป็นความสุขเล็กๆๆ น้อยๆๆ ของPure เขานะพี่
    ทำใจให้ได้ ตั้งหน้าตั้งตาขุนมารดำต่อไป สู้เขา พี่ช้างๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ...........:eek:

25. BanK-Evo6

636
    18
    0
    โอ้ยพี่ช้างโดนทับถม ทุกวันเลยวุ้ย งี้ต้องไปหาไรเย็นๆ ทำกันดีกว่าพี่(พี่ติดผมอยุ่1อ่างนะจำได้)

26. tuy_kratingdang

13
    1
    0
    เอาอีกแล้ว เปลี่ยนเจ้าใหม่ จะก็เหมื่อนเดิมอีกรึเปล่า เสียมา7วันแล้ว ไม่รู้หนีเสือป่ะจระเข้ รึเปล่า

27. nooo

nooo New Member Member

1
    0
    0
    ถ้ามีอะไรที่ผมจะพอคุยหรือถามให้ได้ก็บอกนะครับพี่ตุ๋ย :)

28. toku

1,101
    4
    0
    ยี้ห๊อ!! .................ซ้ายล่ายเลี้ยวง่า...........

29. toku

1,101
    4
    0
    คราวนี้เวบโดนยึดอำนาจเลยง่ะ.......................

เล่นกันหนักแหะ

30. BanK-Evo6

636
    18
    0
    ใครมันบังอาจมาถล่ม เวปฟะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้