สวัสดีจ้าอยากเป็นสมาชิกด้วยคนนะ

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย torsak, 12 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. torsak

torsak New Member Member

52
    0
    0
    คือว่าชื่อ ต่อ อยู่แถวรามอินทราคับซื้อมิร่ามาได้นานแล้วและก็เข้ามาในเว็ปนี้หลายครั้งแล้วจึงขอความกรุณาด้วยนะจ้า ^^

2. Mr.Mira_Man

Mr.Mira_Man New Member Member

55
    1
    0
    สวัสดีครับ บอยคลอง3 ครับ
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ

[email protected] มือถือหายครับเลยบอกเบอร์ไม่ได้ โดนขโมยสองวันที่แล้ว โอ้..เย่...(บรึ๋ย)

3. PALM@ARCH

PALM@ARCH Member Moderator

341
    2
    18
    ยินดีต้อนรับครับผม ผมปาล์มครับ
    อยู่รามอินทรา - วัชรพลเหมือนกันครับ

4. EVORA_By_nu080

EVORA_By_nu080 New Member Member

83
    2
    0
    ยินดีครับผม มีสมาชิกเพิ่มอีกละ
    ผมต่อครับ อยุ่ทางเหนือ ไม่ได้เข้ามานานละครับ

5. Dampachiz

Dampachiz New Member Moderator

359
    1
    0
    ดีจ้า อยนวมินทร์ค้าบบ

ยินดีที่ได้รุจักค้าบบ

6. torsak

52
    0
    0
  7. MIRAONLY

MIRAONLY Member VIP

56
    1
    8
    ยินดีต้อนรับครับ ถ้าส่งสัยอะไรถามได้นะครับ ถ้าแต่งแนวแรงๆหรือวิธีการขับแข่งควรต้องเตรียมตัวอะไรบ้างก็ถามได้นะครับ ยินดีเสมอ......

8. torsak

52
    0
    0
    คับ รับ ทราบบบบบบบบบ

9. MiRa_JuM

MiRa_JuM New Member Member

88
    1
    0
    รับออกแบบ`บุตร และ`ธิดา คร้าบบบ
    ยินดีต้อนรับครับ ผมจั้มครับ รับอุปการะเฉพาะสาวๆครับ ฮ่าๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้