พ่นโคมดำกันเท่าไหร่

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย อนิรุตน์ ประไพบูลย์, 4 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    :eek:อยากพ่นเป็นโคมดำ ทำราคากันเท่าไหร่ครับช่วยตอบที

1. ksaEK97

ksaEK97 New Member Member

628
    333
    0
    >>> เกินหกร้อยถือว่าแพง ส่วนที่ไหนรอท่านสมากชิกอื่นมาให้คำแนะนำครับ <<<

BiggyCat ถูกใจสิ่งนี้
  2. millinium5755

millinium5755 New Member Member

190
    91
    0
    เพ่โจ รูปส่วนตัวน่ารักดีนะคะ :D:D

3. creammer

creammer New Member Member

146
    28
    0
    เช่นกันคับ ร้านนี้ตอนทำ 600 บาท แต่ต้องโทรไปจองล่วงหน้าคับ

4. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ผมว่าพ่นโคมดำ ทำไปทำมา ก็ต้องหาโคมใสของเดิมมาใส่อยู่ดี ของเดิมสวยกว่าเยอะดูได้นานครับ

5. the_secretest

the_secretest New Member Member

746
    13
    0
    ใช่เลยครับประชาชื่่น 21 ทำเนียน แตรต้องโทรจอง พี่คงคา

6. tomy>>tec>>

tomy>>tec>> New Member Member

742
    35
    0
    ผมแกะเองพ่นเองคับ ภูมิใจ..แต่มือแทบพัง

7. DaiSy_14

DaiSy_14 New Member Member

731
    4
    0
    แล้วเบอร์โทรจองเบอร์ไรเหรอคับ

8. mo_mo

mo_mo New Member Member

1,095
    223
    0
    จ่าเริงรายอง ส่วนเบอร์ติดต่อน้าโส วังบูรพาได้เลยคับ

ลิ้น-หางเนียนยังไง โคมก็เนียนแบบนั้นคับ

Oryor ถูกใจสิ่งนี้
  9. ขอบคุณทุกคนครับ พ่นแล้วคงสวยกว่าเดิมแน่เลย

10. mo_mo

1,095
    223
    0
    ผมว่าไม่ได้มีครัยขายของนี่ครับ ลองดูดีดีอีกทีนะ แค่บอกว่าเนียน แล้วพอดีผมก็ไปทำจากที่นั่นมา ส่วนเบอร์ก็ไม่ได้ลง เพราะไมได้มีส่วนได้ส่วนเสียอยู่แล้ว ส่วนครัยอยากจะทำก็ตามหาเบอร์ได้จากในบอร์ดนะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 กรกฎาคม 2008
  11. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    ใครเค้าขายกันตรงไหนรึครับ ลองแหกตาดูซะมั่ง อย่าทำเก๋าทำตัวเป็นผู้ดูแลบร์อดเลยครับ พวกผมเล่นบร์อดนี้กันมานานรู้การะเทศะดี กะลังเคลียดๆไม่อยากพิม

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 กรกฎาคม 2008
  12. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0

ต่างกันตรงไหนอ่ะ คุณ Note Si

"ชอลิ้วเฮียง" ถูกใจสิ่งนี้
  13. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    นั้นสิ !!!!

14. แนะนำให้ไปทำที่ประชาชื่น 21 ไม่ถือว่าโฆษณาขายของเหรอ เบอร์ก็ลง

แล้วทำไมทีแนะนำให้ไปทำกับจ่าเริงถือว่าเป็นการโฆษณาขายของล่ะ
    ก็แค่แนะนำเหมือนกัน ว่าทำที่ไหนดี ต่างคนต่างพอใจว่าทำออกมาแล้ว
    เนียน แนะนำอู่ดี ๆ ให้ไปทำกัน มันไม่เห็นจะผิดตรงไหนเลย

15. Dear To Mana

Dear To Mana New Member Member

94
    115
    0
    สมองไม่มี

16. ก๊วยเจ๋ง@ASIMO

ก๊วยเจ๋ง@ASIMO New Member Moderator

833
    158
    0
    โน๊ต เค้า.พิมผิดกระทู้ป่าววววว วะน้ากานต์ เอาเฮ๊อะๆ

17. Ahtrun_Sala

Ahtrun_Sala New Member Member

740
    270
    0
    โคมสวย วันเสาร์เจอกานคร๊าบบบบ:D

18. oat &bow

oat &bow New Member Member

18
    19
    0
    ขอความ กรุณา

ท่าน อนิรุตน์ ประไพบูลย์ ช่วยกรุณา โทรกลับ หากระผมด้วยนะครับ
    มีเรื่องถามครับ 0814246863 นายฟักทอง

19. MamheaW_LoveLove

MamheaW_LoveLove New Member Member

38
    17
    0
    ซะงั้น....

20. creammer

creammer New Member Member

146
    28
    0
    แต่ตอนนี้ว่าจะไปทำใหม่ ไม่อยากได้มุมส้มแล้วอะ
    ไปทำกะพี่เริงดีก่า เมื่อวานคุยกันแล้ว ยังติดใจความเนี่ยนอยู่อะ

21. ผมลองโทรไปสอบถามที่ประชาชื่นซอย 21 แล้ว คิวยาวเหยียด ต้องรออย่างน้อย 2 อาทิตย์ ใช้เวลาทำคันละประมาณ 3 ช.ม.

22. zeraph

zeraph New Member Member

734
    32
    0

บอกตัวเองเหอะ :sad:

23. FoOLisH

FoOLisH New Member Member

30
    0
    0
    รูปผลงานให้ชมมั๊ยครับ กำลังสนใจทำโคมดำอย่างเดียว เพราะเบื่อมุมส้มแว้ว ขอบคุณล่วงหน้าครับมี:D

24. mo_mo

1,095
    223
    0
    http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=511912&page=2

ตามกระทู้นี้เลยคับ

25. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    ผมพ่นเอง ไม่ได้เก่งแต่ไม่มีตังไปจ้างใคร เสือกเกิดมาจนเองนี่หว่า เหอๆ

26. ก๊วยเจ๋ง@ASIMO

ก๊วยเจ๋ง@ASIMO New Member Moderator

833
    158
    0
    ตัดสินใจได้ยังคับ มาถามความคืบหน้าเจ้าของกระทู้ ... โคดสะนาหรือไม่ไงก็มีส่วนได้ส่วนเสียคับ

ส่วนได้- ได้ของดีหรือไม่ดี ก้ออยู่ที่เลือก ร้านนะคับ

ส่วนเสีย- เสียตังค์แน่นอน กะเสียความรุ้สึกถ้าทำมาแล้วห่วยคับ

27. link2pik

link2pik New Member Member

356
    222
    0

จน จริงๆ เหรอ เพ่

28. FoOLisH

FoOLisH New Member Member

30
    0
    0
    มีเบอร์ติดต่อป่ะครับ ขอบคุณล่วงหน้าก่อนเลย++:D

29. munarok

munarok New Member Member

369
    40
    0
    ถูกต้องที่สุดแล้วครับคุณ "BO_BO"แตนดาดดีที่สุดอยู่แล้วไม่เท่เท่าไหร่แต่ก็ไม่ตกเทรนด์
    แถมไม่เสียตังค์อีกด้วยครับ:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้