@ Siam Square เมื่อวานนึกว่าเจอ R34 ยืนดูตั้งนานที่แท้ SKYMERA นี่เอง

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย Turngkung P 11, 10 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Turngkung P 11

Turngkung P 11 New Member Member

94
    0
    0
    @ Siam Square เมื่อวานนึกว่าเจอ R34 ยืนดูตั้งนานที่แท้ SKYMERA นี่เอง

ยืนๆ ดูด้านหน้าอื้มสวยมากๆๆ นึกว่า R34 พอมาดูกระจกมองข้างเอ๊ะ คุ้นๆๆ เหลือบไปเห็นกันสาด

อ่ะนะ Primera แน่ๆ แต่ยอมรับเรยว่าสวยมาก หางหลังก้อสวย มี Side Diffuser ด้วยลงตัวมากๆ

ผมว่านะถ้าเปลี่ยนกระจกมองข้างเป็น Craft Square อีกสักอันนะ สุดเรยอะครับ

แต่แค่นี้ก้อสุดคำบรรยายแล้วอ่ะครับกล๊อฟ :D

เสียดายเรยทีนี้ ขายรถไปแล้ว ไม่งั้นนะ UMMMMMMMMmmmm

รูปไม่ค่อยชัดอ่ะคร้าบบบบบบบบบบบบ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 กรกฎาคม 2008
  2. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    หายไปนานเลยนะ ทั้งตาเติ้ง และ ตากอล์ฟ

3. PrimeraGTiR

PrimeraGTiR New Member Member

766
    8
    0
    ดีนะที่เจอที่ สยาม
    ไม่งั้น ตากอล์ฟ มีเฮ

4. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    ถ้าอยู่ผิดที่ผิดทาง เจอผู้สื่อข่าว พร้อมรูปถ่ายหลักฐานมัดตัวแน่นหนา งานเข้าแน่ๆ อิอิ :D

5. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    ยุทธการ เฝ้า นางแบบ สิท่า :)

6. RED-INFINITI@z-troy

RED-INFINITI@z-troy New Member Moderator

527
    8
    0
    -ขอบคุณคับเติ้ง หลักฐานมัดตัวเลย พอดีไปซื้อหนังสือเตรียมสอบเอนที่ศูนย์หนังสือหนะคับ เดี๋ยวผมจะรอคำชมรอบ2นะคับ คราวนี้รับรองเนียล เหมือนคักๆๆ

ยังอยู่เหมือนเดิมคับพี่ป็อป

7. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
  8. Turngkung P 11

Turngkung P 11 New Member Member

94
    0
    0
    ไม่ค่อยกล้าเข้ามาอ่ะพี่ ไม่ได้ขับ พรีมีร่าแล้วด้วย

เอาใจช่วยเต็มที่ครับ ป๋ากล๊อฟอยู่แร้วววววววว

9. RED-INFINITI@z-troy

RED-INFINITI@z-troy New Member Moderator

527
    8
    0

โอย....ค่อยๆทำคับ เดี๋ยวเป๋าฉีก แล้วเติ้งหา k20aได้รึยังคับ รอชมนะคร๊าบบบบ อิอิ

10. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0

วันนี้มีมีตติ้ง มาด้วยละ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้