พลาสติกข้างเครื่องและใต้เครื่อง

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย เพิ่งได้มา, 27 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมเพิ่งได้ Primera มา ตอนนี้กำลังหาแผ่นพลาสติกข้างเครื่อง ซ้ายและขวา รวมถึงแผ่นพสาติกใต้เครื่องตัวกลางด้วย เพราะว่าตอนนี้น้ำและขี้โคลนมันดีดเข้าไปใสห้องเครื่องแล้วครับ

ขอบคุณครับ

1. Super_book

Super_book New Member Member

294
    4
    0
    จะหาได้มั้ยเนี่ย

ของผมวันก่อนลุยน้ำ แผ่นใต้เครื่องหลุดห้อยเลย

ลากไปเกือบห้ากิโล ดีไม่หลุดหายไป

2. PrimeraGTiR

PrimeraGTiR New Member Member

766
    8
    0
    หายากคับ
    ต้องสั่งศูนย์และรอของจากญี่ปุ่น
    หรือไม่ก้อ DIY เอาแผ่นพลาสติกมาตัดเอา
    อิอิ

3. ironman

ironman New Member Member

443
    90
    0
    น่าจะใช้ของ B14 หรือไม่ก็ของ นีโอนะครับ เป้งฮวดหลี วรจักรมีขายครับ สองร้อยนิดๆ ของแท้ๆเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้