ต่อไฟเลี้ยวหน้าให้เป็นไฟหรี่

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย coromant, 13 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. coromant

coromant New Member Member

117
    5
    0
    ไม่ทราบมีเพื่อนๆ ท่านไหนบ้างที่ต่อไฟเลี้ยวที่โคมหน้าเป็นไฟหรี่ รุ่นตาเหยี่ยวนะครับ ต่อยังไง หรือที่ไหนรับต่อครับ ขอบคุณครับ

2. kulpat87

kulpat87 New Member Member

34
    3
    0
    ถามต่อหน่อยครับ

ขอถามเพิ่มเติมเลยครับ
    ว่าถ้าจะทำไฟเลี้ยวแก้มข้างติดตลอดต้องทำไงครับ
    แล้วต้องเบิกอไรเพิ่มจากศูนย์รึป่าว

3. khanoon21

khanoon21 New Member Member

168
    24
    0
    ดูกระทู้ติดหมุด DIY ด้านบนเลยครับ มีบอกไว้ครบครัน

4. bebe-civic

bebe-civic New Member Member

65
    1
    0
    ไม่รุ้ว่าผมเข้าใจถูกไหม ว่าถ้าต่อไฟเลี้ยวโคมไฟหน้าให้ติดตลอด ไฟเลี้ยวข้างแก้มก้อจะติดด้วย แต่เวลา เปิดไฟเลี้ยว มันจะ กระพริบ สลับ กันถูก ไหมค้าบ

5. ES_DRAW

ES_DRAW New Member Member

164
    15
    0

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้