เกียร์เริ่มจะเสียมันจะเป็นยังไงครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Moko_Moo_EK, 6 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Moko_Moo_EK

Moko_Moo_EK New Member Member

7
    0
    0
    ผมใช้เกียร์ ออโต้ อยู่ตอนเข้าเลื่อนเกียร์ไปมันกระตุกมากไม่รู้ว่ามันเริ่มจะไปหรือยัง
    อาการบอกเหตุมีอะไรบ้างครับ

2. maythee

maythee New Member Member

274
    12
    0
    อาการไม่ค่อยดี แบบนี้ให้ผู้รู้ช่วยชี้แจง ทีคับ พอดีผมขับ เกียร์มะดา ไม่มีมีประสพการณ์คับ แต่ UP ให้

3. ping0168

ping0168 New Member Member

210
    11
    0
    ลองเช็คดูว่าน้ำมันเกียร์ขาดหรือป่าว
    เปลี่ยนน้ำมันเกียร์บ้างหรือป่าวอ่าครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้