พี่ๆคับ ขออนุญาติถามคับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Nung Ouempan, 28 สิงหาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nung Ouempan

Nung Ouempan Guest

0
    0
    0
    พี่ๆคับ ขออนุญาติถามคับ คือรถผมเวลาจอดติดไฟแดงหรือรอขึ้นทางกลับรถนานๆนี่ทำไมเครื่องร้อนจังคับ วาล์วน้ำก็เปลี่ยนมาใหม่ได้อาทิตย์เดียวเอง คอมแอร์ก็ตัดเวลารอบต่ำนานๆหรือตอนรถติดด้วยคับ รบกวนขอวิธีแก้ปัญหาด้วยคับ ขอบคุณคับ

2. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    วาล์วน้ำเปลี่ยนใหม่มาเปิดที่กี่องศาครับ...ดูที่วาล์วน้ำด้วยครับและก็พัดลมหน้าเครื่องคับ

3. หม้อเริ่มตัน พัดลมเริรมออ่นแรง คนขับเริ่มทรัพจาง อิๆๆ ตามกาลเวลา

4. AT II II

AT II II Guest

0
    0
    0
    ของผมทำงานที่ 100 องศาเป๊ะๆ

5. จับท่อบนท่อล่างดูสิคับว่าร้อนไหมถ้าบนร้อนล่างเย็นวาล์วน้ำไม่เปิดคับผมเคยแล้วซื้อมาใหม่ๆเลยวาล์วไม่เปิดเลยไปซื้อของโตโยต้ามาใส่เปิดปิดปกติเลยคับ

Qgที่150องศาคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้