ๅสอบถามพี่ๆครับ รถมีอาการรอรอบ เหยียบได้แค่40. ก็จะตื้อๆอยุ่อย่างนั้นคับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Wongsakorn Aon, 28 สิงหาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Wongsakorn Aon

Wongsakorn Aon Guest

0
    0
    0
    ๅสอบถามพี่ๆครับ

รถมีอาการรอรอบ เหยียบได้แค่40. ก็จะตื้อๆอยุ่อย่างนั้นคับ ต้องถอนคันเร่งนิดนึงถึงจะได้รอบวิ่งได้ปกติ
    (บางทีก็หลายครั้ง รถเกียร์ออโต้นะครับ)

บางคนบอกเป็นที่เกียร์จะลาโลก)

2. Wongsakorn Aon

0
    0
    0
    บางคนบอกยกครัชใหม่. ให้ซื้อเกียมือสองมาลงใหม่ดีกว่า

3. Wongsakorn Aon

0
    0
    0
    บางคนบอกนน้ำมันเกียอย่าพึ่งถ่ายทิ้ง ถ้าถ่ายทิ้ง จะวิ่งไม่ออกเลย. ไม่มีเศษตะกอนขีเฝุ่นไรพวกนี้ให้จับ??

4. สาย คิกดาว ตั้งยังครับ

5. Do Ng

Do Ng Guest

0
    0
    0
    รถติดแก็สมั้ยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้