ขอคำปรึกษา ครับ ท่อพักตัวหลัง ตัวนอก ถูกตัดออก ผมมีของเก๋งtoyota ใส่กันได้ไหมกับ nv...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย สมพงษ๋ จันทร์ดา ครับ, 29 สิงหาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอคำปรึกษา ครับ
    ท่อพักตัวหลัง ตัวนอก
    ถูกตัดออก ผมมีของเก๋งtoyota
    ใส่กันได้ไหมกับ nv
    มีผลกระทบอะไรไหม ครับ

1. Tui Makawan

Tui Makawan Guest

0
    0
    0
    ถ้าขนาดไม่ใหญ่กว่าของเดิมมากนัก ก็ใส่ได้ไม่มีปัญหา
    ผมก็ใส่ของซูซูกิ สวิฟท์.. เงียบเลย

2. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ใส่ได้หมดคับ

3. ครับ เดี๋ยวลองดู แก่แล้วไม่ชอบเสียงดังครับ 55

4. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    แต่ก็ต้องดูว่ารถเกียรอะไร ปลายท่อเป็นใส้อะไร มีผลกับการขับขี่ด้วยคับ

5. เกียร์กระปุกครับ nv ปิคอัพ เครื่อง ga16 หัวฉีด เลือกท่อแบบไหน ครับ

6. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    เกียรธรรมดา ใส่ใส้ตรงหรือใส่เยื้องได้คับ

7. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    เยื้องก็จะเงียบๆหน่อย

8. ครับขอบคุณมากครับ

9. ชอบเงียบๆ ครับ

10. ได้หมดถ้าสดชื่น

11. 55 ครับทรมาณกับเสียงท่อมานาน ไม่กล้าใส่ ครับ

12. Neo Neo

Neo Neo Guest

0
    0
    0
    Nitto ทรงSpoon แทบไม่ได้ยินเวลาเร่งดังนิดพอให้ได้ยินกำลังดี

13. เกียร์ธรรมดาดังนิดๆ ได้อารมณ์ครับ จะไปถอดพักปลายออกละ ขึ้นทะเบียนเสร็จแล้ว

14. ส่งต่อไหมครับพักปลายถ้าราคาไม่แรงครับ

15. ของเดิมคับเงียบเลยจบ

16. สนั่นเลยมั๊ยนั่น

17. ดังมากครับ

18. ผมใส่พักหลัง Jazz2016

19. เงียบดีไหมครับ ขับปกติไหมครับ

20. มีงบเท่าไรครับ ผมมีพักปลายอยู่ตัว

21. ของ แป้น ยึดขาด เลยไม่ใส่พักปลายเลย เอา ออก เสียงดังดีครับ เหลือแต่พักกลาง

22. สำหรับคนชอบ แต่ผมชอบ เงียบเดินทาใกลๆสบายๆไม่เหนื่อยมาก แต่ท่อดัง ในห้องโดยสารเสียงดังเดินทาใกลๆตลอดทุกวันๆเนื่อยครับ

23. เข้าร้านท่อคนับ ใส่พักปลายใส้ย้อน เงียบกริ๊ป
    ผมใส่มา 800

ครับหาเวลาไปทำบ้างแล้วครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้