ชุดยกคลัท nv ga16 คาบู ใช้ยี่ห้อไหน part no. อะไรครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย มโน ไกรนรา, 1 กันยายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    ชุดยกคลัท nv ga16 คาบู ใช้ยี่ห้อไหน part no. อะไรครับ

1. หาดูตามเว็บ มีขนาด 9.5บ้าง 8.5บ้าง เลยไ่ม่รู้ว่าันไหนันแน่ครับ

2. ยกเองเลยเหรอคับ

3. ครับติดตรงเรื่องอะไหล่อ่ะครับไม่รู้ว่าใช้ตัวใหน ต้องทำวันอาทิตด้วยเลยต้องหาอะไหล่ไปก่อน

4. หาดูตามเว็บข้อมูลก็สับสน

5. ไปดูที่ร้านร้านยังถามเลยว่าขนาดเท่าไหร่...555

6. ผมมีถอดตั้งไว้แล้วเดียววัดขนาดให้น่ะว่ากี่นิ้ว

7. เลยยังไม่กล้าซื้อมา

8. ตัว ga16 คาร์บูนะครับของผม

9. Ton Banjong

Ton Banjong Guest

0
    0
    0
    น่าจะ8.5คับga16

10. Cell Cell

Cell Cell Guest

0
    0
    0
    ถอดไปเทียบครับ

11. La-On Ped

La-On Ped Guest

0
    0
    0
  12. La-On Ped

La-On Ped Guest

0
    0
    0

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้