ขอคำแนะนำหน่อยครับผมกำลังจะแปลงGa16คาร์บูเป็นหัวฉีดฝาสูบตัวคาร์บูใช้กับหัวฉีดใด้มั๊ย

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ช' เจริญยนต์., 30 สิงหาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอคำแนะนำหน่อยครับผมกำลังจะแปลงGa16คาร์บูเป็นหัวฉีดฝาสูบตัวคาร์บูใช้กับหัวฉีดใด้มั๊ย

1. ติดตามคับ

2. ติดตามคับ

3. แปลงได้หรา

4. ได้ครับ ได้หมด ถ้าสดชื่น

5. ถ้าได้ชุดบนพร้อมกล่องพร้อมชุดไฟก็เป็นรถหัวฉีดได้แล้วครับ

6. ได้ครับแจ้งทางร้านขายเครื่องไปตรงๆครับ..บ้างที่เขาอาจจะจัด..ชุดสายไฟ+ชุดปั้มติ้กพร้อมถังน้ำมัน+กล่องฟิว...มาให้ครับ...อย่าลืมคุยกันเรื่องราคา..น่ะครับ

7. ขอบคุณสำหรับคำชี้แนะคับ

8. ได้... จากประสบการณ์ตรง

9. Do Ng

Do Ng Guest

0
    0
    0
    ทำเองหรือครับ

10. กะว่าจะทำเองครับ

11. เอาเครื่องออกจากคันนี้

12. Do Ng

Do Ng Guest

0
    0
    0
  13. ยกใส่คันนี้ครับ

14. Do Ng

Do Ng Guest

0
    0
    0
    ซื้อมาเท่าไรครับ

15. ตามครับถ้าเปลี่ยนจากคาร์บู เป็นหัวฉีดใช้งบกันเท่าไหร่ครับ..ผ๔้มีความรู้รึผู้ที่เคยผ่านจุดนี้มาขอทราบราคาหน่อยครับ

ุถ้ามีฝาสูบตัวหัวฉีดก็น่าจะยกมาทั้งฝานะครับฝาคาบูใส่คอหัวฉีดได้ก็จริงแต่มันมีรายละเอียดต่างกันนิดหน่อย สังเกตุตรงพอร์ตไอดี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้