ท่อเสียงดังทำไงให้มันเงียบลงกว่าเดิมครับ เปลี่ยนเฉพาะปลายจะได้ไหมครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ฉายา ฝอยจันทร์, 3 กันยายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    ท่อเสียงดังทำไงให้มันเงียบลงกว่าเดิมครับ เปลี่ยนเฉพาะปลายจะได้ไหมครับ

1. Ufo Aig Q

Ufo Aig Q Guest

0
    0
    0
    สนใจเปลี่ยนท่อเดิมใส่มั้ย ผมเพิ่งถอดออกเมื่อวาน ขาย 800

2. ใด้ใส่ปลายเล็กๆแต่มันจะอั้นๆหน่อย

ถ้าเกียร์ออโต้ ปลายอั้นจะเวิกมากครับ เงียบด้วย ผมใส่ของ civic

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้