สอบถามพี่ๆหน่อยคับ เครื่องหัวฉีดกับคาบู แตกต่างยังไงคับ มีข้อดีข้อเสียอะไรบ้าง

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Wichain Yusuk, 3 กันยายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Wichain Yusuk

Wichain Yusuk Guest

0
    0
    0
    สอบถามพี่ๆหน่อยคับ เครื่องหัวฉีดกับคาบู แตกต่างยังไงคับ มีข้อดีข้อเสียอะไรบ้าง

2. เครื่องหัวฉีดประหยัดกว่าคาร์บิวแน่นอนคะ แต่คาร์บิวทนถึกเวลาซ่อมไม่จุกจิกกวนใจ

3. ตามเม้นบนครับ

4. Wichain Yusuk

Wichain Yusuk Guest

0
    0
    0
    ผมไม่มีความรู้เรื่องหัวฉีด ผมเลยเลือกเครื่องคาบูครับ ตอนนี้2คันละ ไม่จุกจิกครับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้