ขอคำแนะนำหน่อยคับ ผมเพิ่งเข้ากลุ่มมาใหม่ครับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เล็กสั้น แต่ดันปวด, 3 กันยายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอคำแนะนำหน่อยคับ ผมเพิ่งเข้ากลุ่มมาใหม่ครับ
    อยากรู้ว่ารุ่นนี้จริงๆแล้วเรียกรุ่นอะไรปีไหนคับได้มาสักพักแล้วพวกร้อนเงินมาฝากไว้แค่สามหมื่นเลยรีบจับไว้ สภาพรวมๆก็โอเคขับนิ่มครับ

1. กำลังจะทำสีนี้พอดี สวยๆ

2. Sak Sirishoo

Sak Sirishoo Guest

0
    0
    0
    รหัสเครื่องยนต์Ga16 1600ccคาบูเรเตอร์

3. Patter Nairafun

Patter Nairafun Guest

0
    0
    0
    ราคาพอดีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้