สอบถามพี่ๆหน่อยครับ. อยากทำ พวงมาลัยธรรมดาเป็นพวงมาลัยPower #ใช้งบเท่าไหร่ได้ครับ....

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ชัยไง จะใครละ, 3 กันยายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามพี่ๆหน่อยครับ.
    อยากทำ
    พวงมาลัยธรรมดาเป็นพวงมาลัยPower
    #ใช้งบเท่าไหร่ได้ครับ.
    #ของซื้อที่ไหนได้ครับ
    #ร้านทำแถวหาดใหญ่หรือใกล้เคียงมีมั่งไหมครับ

1. 5-6พันครับ

2. มี อยู่ชุดนึง
    กำลังจะ ใส่รถตัวเอง
    แต่ ให้ก่อนได้ครับ
    ครบชุด ยกเว้นสายพาน
    4500 รวมส่งครับ

3. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ค่าของ 4000 ค่าแรงติดตั้งแล้วแต่อู่ 1000-1500

4. วันอาทิตย์ทำไหมครับ

5. หมายถึงช่างทำเพาเวอรับทำไหมผมว่างวันอาทิตย์ครับ ถ้าเขารับทำ ผมไป

ผมก็อยู่หาดใหญ่เหมือนกันครับ
    ^ ^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้