สอบถามหน่อยครับ กลมๆสีเงินในภาพ มีไว้เพื่ออะไรครับ พอดีวันก่อนผมหมุนออก...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ทเวนตี้โฟร์ จูไล, 31 สิงหาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามหน่อยครับ กลมๆสีเงินในภาพ มีไว้เพื่ออะไรครับ พอดีวันก่อนผมหมุนออก น๊อตหล่นสปริงหาย เลยใส่ไว้คืนแบบไม่มีสปริง วันนี้มาเปิดดู ฝาหาย น๊อตน่าจะหล่นลงไปข้างใน (สอบถามว่าน๊อตที่หล่นลงไปจะมีปัญหากับเครื่องไหมครับ กลัวเครื่องพังมากตอนนี้)

1. น่าจะโปโลไว้ระบายเวลาเกิดแบล็คไฟครับ

2. Noppadol Pramong

Noppadol Pramong Guest

0
    0
    0
    กันกรองแตก เวลาback fireครับ รถติดแก้สมักจะติดกัน

3. ติดตระแกรงตรงปากไอดีครับถ้าหล่นไป

4. เปิดฝากรองแล้วหยิบออกได้ครับเศษที่หล่น

ชิหายแล้วครับต้องรื้อเรือนแอร์โฟออกดูแล้วแหละ มันคงยังค้างอยู่ในท่อร่วมไอดี ถอดหัวฉีดออกแล้วเอาลมเป่าลงไปครับมันน่าจะกระเด็นออกมาให้เห็น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้