นานๆจะได้ซ่อมกะเค้าสักที ปั๊มคลัชบนรั่วครับ เจ้าของอู่บอกรถรุ่นนี้ดีมากๆ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Noppadol Pramong, 4 กันยายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Noppadol Pramong

Noppadol Pramong Guest

0
    0
    0
    นานๆจะได้ซ่อมกะเค้าสักที ปั๊มคลัชบนรั่วครับ
    เจ้าของอู่บอกรถรุ่นนี้ดีมากๆ อย่าขายนะน่าเสียดาย
    หน้าบานดิครับ

2. Noppadol Pramong

0
    0
    0
    เสร็จแล้วเราก็ล้างกันไป

3. Nat Cat

Nat Cat Guest

0
    0
    0
    ของผมเวลาเหยียบครัข หลายครั้งติดติดกัน ครัชมันจะยันล้างปั๊มครัชตัวล่างแล้วมันยังเป็นอยู่ ไม่ทราบมีโอกาสเป็นครัชตัวบนไม่ครับ

4. Noppadol Pramong

0
    0
    0
    ไม่แน่ใจครับ ของผมนี่สังเกตุน้ำมันครัชหาย คอยเติมมาหลายวันละ คอยดูในห้องเครื่องก็ไม่เจอ จนนองผ้ายางรองเท้าฝั่งคนขับครับ รู้เลย 55

5. Ton Banjong

Ton Banjong Guest

0
    0
    0
    รถสมาชิกnv...ขอโทษทีคับไม่ได้เข้าไปทักทาย..เจอที่น้ำตกมวกเหล็กเมื่อวานวันหลังเจอเข้ามาทักทายกันได้นะคับ☺☺☺

6. Noppadol Pramong

0
    0
    0
    เห็นแล้วคับ ว่าจะลงไปเด็กๆหิวข้าวเลยย้ายไปเจ็ดสาวน้อยครับ ขอโทษที่ไม่ได้ทักเช่นกันครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้