สอบถามพี่ๆคับ รถผมหม้อน้ำแตก จะเปลี่ยนใหม่ ราคาแพงไหมครับ และเปลี่ยนสายพาน...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Winai Phanlukthao, 4 กันยายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามพี่ๆคับ รถผมหม้อน้ำแตก จะเปลี่ยนใหม่
    ราคาแพงไหมครับ และเปลี่ยนสายพาน ที่อยู่ตรงไดชาร์จ 3เส้น สายพานเบอร์อะไรบ้างครับ

1. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    หม้อน้ำใหม่ 2500-3000
    เชียงกง 1200-1500

2. สายพานรถผมมีแค่2เส้นเองครับ หรือว่า บางรุ่นมี2บางรุ่นมี3ครับ

3. HCs Thipnete

HCs Thipnete Guest

0
    0
    0
    3 เส้น มี ไดร์,แอร์,พาวเวอร์ ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้